Hạng B2
23/7/10
136
3
18
AllMen Are Brothers nói:
channhan nói:
Khách em toàn các bác Nhựt già, thi thoảng cũng có đi spa nhưng không thường lắm. Bác nào muốn đi, em dẫn ra bác lấy cò!:)
Anh em OSFI nào có nhà hàng ngon hoặc Karaoke hư hỏng cho em xin địa chỉ nhé

Cái này thì kinh nghiệm em đã từng thử nhưng ko public được.Bác có gì pmm cho e thông tin của bác rồi ngồi tầm xàm sau nhé!
OK, bác lộ em vài thông tin. Em chưa tới tuổi nên không PM được, sorry bác.
Với mí bác Nhựt già em hay đưa vào Ngô Văn Năm nhưng vào í em chịu đựng lâu quá rồi mà tình hình ngày càng nhạt. Không còn mí em sinh dziên dzui dzẻ nữa, chiên nghịp roài

channhan nói:
AllMen Are Brothers nói:
channhan nói:
Khách em toàn các bác Nhựt già, thi thoảng cũng có đi spa nhưng không thường lắm. Bác nào muốn đi, em dẫn ra bác lấy cò!:)

Cái này thì kinh nghiệm em đã từng thử nhưng ko public được.Bác có gì pmm cho e thông tin của bác rồi ngồi tầm xàm sau nhé!
Với mí bác Nhựt già em hay đưa vào Ngô Văn Năm nhưng vào í em chịu đựng lâu quá rồi mà tình hình ngày càng nhạt. Không còn mí em sinh dziên dzui dzẻ nữa, chiên nghịp roài
Em không biết nhu cầu khách Nhật bác là gì! Mà dân Nhật thì ko quen tip cho nhân viên nên bác dẫn khách tới thì phải làm trực tiếp giá với mami trước .Vấn đề nhạy cảm thì e thua.Karaoke thì bác ghé Sixteen ở Phạm Ngọc Thạch đối diện coffee Sao . Nếu muốn chỗ thấp hơn thì Karaoke 678 Pho Duc Chinh ,Tuan mami:0919828773 (pass A Hải dầu khí giới thiệu ). Karaoke Đêm Sài Gòn ở đường Nguyễn Thị Nghĩa gần ngã 6 Phù Đổng , bar trong NewWorld hotel. Bên cạnh đó, mấy tiệm bar pub nhỏ thì trục đường Thái Văn Lung đâm ra Lý Tự Trọng và Lê Thánh Tôn.Em chia sẻ 1 ít đó thôi!

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.799
113
AllMen Are Brothers nói:
channhan nói:
AllMen Are Brothers nói:
channhan nói:

Em không biết nhu cầu khách Nhật bác là gì! Mà dân Nhật thì ko quen tip cho nhân viên nên bác dẫn khách tới thì phải làm trực tiếp giá với mami trước .Vấn đề nhạy cảm thì e thua.Karaoke thì bác ghé Sixteen ở Phạm Ngọc Thạch đối diện coffee Sao . Nếu muốn chỗ thấp hơn thì Karaoke 678 Pho Duc Chinh ,Tuan mami:0919828773 (pass A Hải dầu khí giới thiệu ). Karaoke Đêm Sài Gòn ở đường Nguyễn Thị Nghĩa gần ngã 6 Phù Đổng , bar trong NewWorld hotel. Bên cạnh đó, mấy tiệm bar pub nhỏ thì trục đường Thái Văn Lung đâm ra Lý Tự Trọng và Lê Thánh Tôn.Em chia sẻ 1 ít đó thôi!
hơ! bác này ở bển, mà rành còn hơn thổ địa ở Sài Gòn nữa nè! Phục bác ghê

Hạng B2
23/7/10
136
3
18
Karaoke Đêm SG đã hơn 6,7 năm rồi em không ghé, ngại nhứt ở đó là các em hay mè nheo.
Bù lại, thuở đó có em gì quê Nha Trang, cỡ Thủy top cũng chỉ dám đứng cánh gà nhìn ra thôi.
K biết giờ em lưu lạc phương nào

@Bravia : Hix, tại thằng em có đám bạn phá quá nên mấy cái nơi đó bị dụ dỗ đi đó ạ !Mà em cũng hay kiểu đóng vai kẻ khù khờ nên nếu bác đi du lịch ở trong nước hay các nước lân cận thì em có thể làm tourguide cho ạ.
.
@channhan: Em thấy chỗ đó hồi Noel cũng cơ sở vật chất tốt, dàn nhân viên cũng cute ,chỉ tội vào tối khách đông quá nhiều khi mấy em chạy tới chạy lui qua phòng khách quen để chào!

Hạng D
15/11/07
2.535
10.849
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
channhan nói:
Bác làm Guide cty nào vậy ??? Có biết THọ không ???
Soy em hơi 8888 một chút ạ...

Hạng B2
23/7/10
136
3
18
Langtugia1988 nói:
channhan nói:
Bác làm Guide cty nào vậy ??? Có biết THọ không ???
Soy em hơi 8888 một chút ạ...
EM không làm guide bác à, em làm xúc tiến thương mại cho các DN Nhựt Bổn.
Động đất làm em thất thu đáng kể, phả lang thang trên này kiếm tiền cò mua rịu uống

Hạng D
12/1/10
2.720
5.561
113
Phan Thiết- Bình Thuận
Hic, Vậy mình dắt bạn mình đến làm xong thanh toán hóa đơn 1tr => mình được chia 400k vậy có nghĩa là 400k đó chuyển từ túi bạn mình sang túi mình...