Hạng B1
4/3/09
52
7
8
52
Chào các bác trong Hội Ford, mình hiện đang chạy con ZACE 2005, Bà vợ cả mình đã cấp visa cho mình đổi vợ hai. Mình đang xem xét con FE nhưng sao đọc trong FR mình thấy máy móc chiếc này của mazda, vụ này là sao nhỉ, như vậy là xe Nhật hay xe U.S.A??? Mình kết chiếc này về kiểu dáng và tính năng đi đường trường của nó nhưng về chất lượng mình thấy hiệu xe Mazda không được OK lắm. Các bác cho mình thêm thông tin nhe. Thanks alot!

Hạng F
22/10/09
8.170
29.938
113
Mazda Ford mua lại mà bác nên hai máy xài qua lại là chuyện thường, như chiếc Ford laser và Premacy, dùng chung máy hết, thông số y chang, dù gì củng là máy Nhật

Hạng D
13/9/09
3.006
10.477
113
52
Bác vào đây hỏi là đúng chỗ roài đới.

Trước khi mua xe FORD, thì phải chấp nhận nó bị gọi là xe Fo`

Được cái em fo` này nó biết chiều chuộng khách làng chơi, cưỡi em nó sướng phê, có điều hay ra sớm (vì rất khó để hoãn cái sự sung sướng đó lại)

Giữa 2 chân .. trước của nó là một ... cái L (động cơ Duratec 2.3L), cái lày nà doa FORD SX và Mazda hưởng sái (lắp lun vào xe Mazda Tribune) đới. Trước đây có thời Mazda là con của Fo` mà.

Fo` thì mông cứng, anh nào hôn chỉ có vều môi. Nhất là mấy anh Toy thì nên tránh xa cái mông Fo`.

Fo` thì ăn uống hơi hỗn, tính ra xăng cộ tiêu thụ .... ít hơn Camry 2.4 (tại vì cái giữa 2 chân của nó chỉ có 2.3)

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
@newbie_sgn: bác giải thích theo kiểu kỹ thuật phối hợp với phồn thực nghe cứ như Đại Lâm Linh hát nhể
.

QB
Hạng D
11/9/09
1.396
13
38
48
FFC
thích là quất đi bác . kg nên hoãn cái sự sung sướng đó lại.