Em sợ các hãng lớn như saigontourist, viettravel đầy xe rồi anh ơi. Hùi đó em cũng muốn liên kết với họ nhưng không tìm thấy thông tin gì hết. Chắc có quen biết mới đem xe vô được anh ơi.
Theo mình biết thì các hãng Du lịch khai thác trực tiếp đều nhận xe của "gia đình" và 100% chắc chắn xe khai thác chạy tour thì rất hao mòn nhiều, không thua gì taxi, vì họ chạy 24/7.

Còn bên mình thì chỉ duy nhất kinh doanh dịch vụ Vận chuyển theo hợp đồng với với các Cty nước ngoài để phục vụ cho các chuyên gia và gia đình của họ trong nhiệm kỳ công tác ở Sài Gòn (Việt Nam). Nên chắc chắn là Thương hiệu tên tuổi không bằng các Cty du lịch lớn, nhưng bù lại thì chi phí hao mòn sẽ rất thấp.

Tập Lái
1/1/18
1
1
1
32
Theo mình biết thì các hãng Du lịch khai thác trực tiếp đều nhận xe của "gia đình" và 100% chắc chắn xe khai thác chạy tour thì rất hao mòn nhiều, không thua gì taxi, vì họ chạy 24/7.

Còn bên mình thì chỉ duy nhất kinh doanh dịch vụ Vận chuyển theo hợp đồng với với các Cty nước ngoài để phục vụ cho các chuyên gia và gia đình của họ trong nhiệm kỳ công tác ở Sài Gòn (Việt Nam). Nên chắc chắn là Thương hiệu tên tuổi không bằng các Cty du lịch lớn, nhưng bù lại thì chi phí hao mòn sẽ rất thấp.
Bên mình có chiếc Cruze LT 2017 bên bạn có cần mướn ko. Nếu mướn giá cả sao ạ

• Like
Reactions: tonyha
Hạng C
29/9/11
535
596
93
39

Cháo bác Hà. Bên bác có nhận xe mới 100% và tài xế là chủ xe luôn ko a? Chứ cho thuê xác ko rồi e cũng phải đi làm tài xế xe khác thì nó kì kì ^_^

Tập Lái
5/8/16
30
13
8
40
Hi bác tonyha em có chiếc innova2014 AT gia đình ít đi 60.000km, qua tết tính gửi bên Cty cho thuê. Bác có thể tư vấn thủ tục và khung giá giúp e. Thanks!

Tập Lái
26/2/12
30
13
8
Mình vừa tậu chiếc Sorento DATH đăng ký 2018, muốn hợp tác (luôn tài). Cần tìm nơi gửi gấm ạ.
Sđt: 0989000450

Hạng C
12/2/08
576
2
18
Dạ hiện tại bên em không có nhu cầu về dòng xe này, bác ah.

Chủ yếu Khách bên em ký đa phần là các Cty Nước ngoài, nên họ cần chủ yếu xe 7C thông dụng: Innova & Fortuner, Sorento & Sedona; hoặc xe 4C cao cấp: BMW 520i & Camry 2.5Q trở lên
Dạ cám ơn bác hi vọng sẽ có dịp làm việc với bác sau

• Like
Reactions: tonyha