Hạng D
29/7/09
1.309
392
83
truongduy164298 nói:
bác gửi chuyển fax nhanh cho em cái bô luôn nha, giá cả em tính sau nha
pô dư cho mượn hông lấy mà đi mua chi vậy ông bạn

Hạng C
30/5/11
878
3
0
45
buồn ghê, kể từ ngày mấy bác dọn dẹp sắp xếp mấy topic của mấy anh em lại thì hầu như mỗi lần em vào không biết đi tìm topic của mình ở đâu để vào trò chuyện nên em vào rồi lại ra liền, buồn quá, ước gì được như xưa nhỉ

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
Bên Họp mặt anh em nhắc Bác hoài à....tạo thớt rồi bỏ trốn ....hehehe

Hạng C
30/5/11
878
3
0
45
bửa giờ em bận đi học nên hầu như không có rảnh chút nào luôn, lúc rảnh tranh thủ vào xem tình hình mấy anh em sao thì hầu như không biết tìm ở đâu hết, rõ chán, nếu bác rảnh chiều nay em trốn học (cho thằng lính của em đi học thế em một bửa do hôm qua em mới thi hết học phần xong) mời bác lon ken chỗ bác Vui

Hạng C
30/5/11
878
3
0
45
theo em nhận thấy tình hình rất là tình hình, mấy bác thấy sao chứ theo em thì thấy diễn đàn ngày càng ít thành viên lên đây chém gió, ít có topic sôi nỗi như của matiz nhỉ?????

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
Lịch hàng tháng Cúng cầu an trên Bác Vui vào tuần thứ 3 của tháng Bác Duy có rảnh thì xắp xếp lịch tham gia nhé ....vui quá là vui

Pháo nổ ì dùng bên Họp Mặt Thành viên

Hạng C
9/8/11
825
1.096
93
Tân Uyên Bình Dương
aralo..các bác ơi, xe em là spark lt 2011, chạy 23k rồi, em hay đi đường 51, đang mùa mưa nước ngập mấy vũng nước, mỗi lần qua vũng nước là em nghe kêu rít rít khoang động cơ, em đoán là dây cua roa kêu,,xe mấy bác có bị ko vậy?e kiểm tra thấy dây cua roa còn căng . mà tầm 23k rồi thi có cần bảo dưỡng gì ko các bác,,em thay nhớt, lọc định kì.
Vấn đề nữa là sao cái thắng tay xe em phải kéo hết cần thì nó mới ăn, còn kéo giữa hoặc chưa hết thì xe ko ăn, vậy cần kiểm tra gì các bác ơi, em bận quá ko đi Nam Thái được, mà em chỉ biết Nam thái bình dương à, các bác biết ga ra ở khu vực bình dương, biên hòa chỉ em với nhé.

Hạng C
30/5/11
878
3
0
45
Bác qua em biên hòa, alo em cái anh em làm ly cà phê em hướng dẫn giúp bác khắc phục cho hoặc đưa qua chỗ thằng đệ của em nó kiểm tra giúp bác cái là xong thôi
pquocanh nói:
aralo..các bác ơi, xe em là spark lt 2011, chạy 23k rồi, em hay đi đường 51, đang mùa mưa nước ngập mấy vũng nước, mỗi lần qua vũng nước là em nghe kêu rít rít khoang động cơ, em đoán là dây cua roa kêu,,xe mấy bác có bị ko vậy?e kiểm tra thấy dây cua roa còn căng . mà tầm 23k rồi thi có cần bảo dưỡng gì ko các bác,,em thay nhớt, lọc định kì.
Vấn đề nữa là sao cái thắng tay xe em phải kéo hết cần thì nó mới ăn, còn kéo giữa hoặc chưa hết thì xe ko ăn, vậy cần kiểm tra gì các bác ơi, em bận quá ko đi Nam Thái được, mà em chỉ biết Nam thái bình dương à, các bác biết ga ra ở khu vực bình dương, biên hòa chỉ em với nhé.

Hạng C
30/5/11
878
3
0
45
khi nào đến hạn bác alo em cái nha để em sắp xếp bay lên gặp mọi người cho vui nha
Sunny_Doan nói:
Lịch hàng tháng Cúng cầu an trên Bác Vui vào tuần thứ 3 của tháng Bác Duy có rảnh thì xắp xếp lịch tham gia nhé ....vui quá là vui

Pháo nổ ì dùng bên Họp Mặt Thành viên

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
Cập nhật danh sách MSFC. Gia nhập rất đơn giản chỉ cần vào link chử ký của em và cho vài thông tin . Chúc các Cụ , các Mợ thật vui vẻ, khỏe trẻ. Tks