Tập Lái
Các bác nên trải nghiệm thực tế trước khi comment ạ. không phải tự nhiên MINI đc xem là dòng xe cá tính, sang chảnh, chỉ dành riêng cho những người có chất riêng và gu thời trang đâu.
Riêng phần ghế chỉnh cơ và form xe nhỏ, tại sao MINI không thay đổi? MINI thừa công nghệ để có thể trang bị. Nhưng vì chất riêng của một dòng xe cá tính, vì sự phù hợp với phong cách lái thể thao Go Kart, cảm giác lái linh hoạt, phấn kích, chắc hẳn những ai đã từng chạy MINI sẽ hiểu và không bao giờ muốn thay đổi.
Cũng có thể ví như Blackberry, tại sao thời đại người người nhà nhà dùng điện thoại cảm ứng, BB vẫn trung thành với những kiểu thiết kế riêng với bàn phím Qwerty, vì BB biết họ làm rất tốt điều đó, nó tạo nên sự thoải mái, tiện lợi cho người dùng và sự khác biệt, thu hút riêng cho chính BB.

" Một người nhiều tiền có thể mua các dòng xe đắt tiền nhưng phổ biến như Merc, Audi, BMW chưa chắc đã mua được MINI, còn khi đã sở hữu MINI thì dư sức mua các hãng còn lại"
Em chỉ muốn truyền chút cảm hứng từ MINI cho các bác chưa hiểu rõ về MINI thôi, đừng ném đá em nhỏ tội nghiệp nhé.
Em nghĩ các bác đam mê Oto nên một lần trải nghiệm thử cảm giác lái phấn khích của MINI, và một lần thử gu cá tính của mình với MINI.

Hạng B2
6/12/04
353
203
43
chắc bác coopers là sale à , bác đừng nói những người có thể mua được merc , audi , bmw chưa chắc đã mua được mini , bác đánh giá mini quá cao rồi , nó chỉ là xe hạng bình dân thôi , bản đắt nhất của mini cũng chỉ ngang giá với xe hạng trung của các hãng bác vừa nêu , mini đi quá hay trong hạng xe nhỏ , chỉ có điều giá chưa thực sự tốt , so ngay với người a em 320 trong nhà , tại nc ngoài giá cooper s luôn rẻ hơn 320 , vậy mà về vn giá gần bằng 330i . bác nói dành cho người đam mê thì đúng chứ " Một người nhiều tiền có thể mua các dòng xe đắt tiền nhưng phổ biến như Merc, Audi, BMW chưa chắc đã mua được MINI, còn khi đã sở hữu MINI thì dư sức mua các hãng còn lại" thì nghe hơi khó chịu . giá mini không đắt đến nỗi ko thể mua dc đâu .

• Like
Reactions: Appledad
Tập Lái
chắc bác coopers là sale à , bác đừng nói những người có thể mua được merc , audi , bmw chưa chắc đã mua được mini , bác đánh giá mini quá cao rồi , nó chỉ là xe hạng bình dân thôi , bản đắt nhất của mini cũng chỉ ngang giá với xe hạng trung của các hãng bác vừa nêu , mini đi quá hay trong hạng xe nhỏ , chỉ có điều giá chưa thực sự tốt , so ngay với người a em 320 trong nhà , tại nc ngoài giá cooper s luôn rẻ hơn 320 , vậy mà về vn giá gần bằng 330i . bác nói dành cho người đam mê thì đúng chứ " Một người nhiều tiền có thể mua các dòng xe đắt tiền nhưng phổ biến như Merc, Audi, BMW chưa chắc đã mua được MINI, còn khi đã sở hữu MINI thì dư sức mua các hãng còn lại" thì nghe hơi khó chịu . giá mini không đắt đến nỗi ko thể mua dc đâu .

Bác hiểu lầm ý em rồi. ý em ở đây là có tiền nhưng phải có cá tính và gu thời trang chất mới dám bỏ tiền ra mua MINI, còn khi đã có tiền mua đc MINI thì tất nhiên có thể mua các hãng khác rồi.
Ý em chỉ có vậy. :D

• Like
Reactions: confuse
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
MINI nhỏ, yếu xìu. Tăng tốc 100km gì mà đến hơn 7s. Ặc ặc. Xe em tăng tốc 6.1s mà còn thấy chậm.

Hạng B2
6/12/04
353
203
43
không yếu tí nào đâu bác , yếu xe với xe nào thôi chứ để mà đi phố nó nhỏ mà có võ đấy , năm 2008 có bác lexus es350 cứ đòi ăn thua , ko nghĩ 1 cái cooper s máy 1,6 có thể ăn dc cái xe 3,5 của bác í , cuối cùng thì ngậm trái đắng , thua 1 cách toàn tập , tâm phục khẩu phục .

MINI Clubman 2016 có giá 1,638 tỷ đồng tại Việt Nam

Tập Lái
22/2/16
18
17
3
57
nói chung cứ dây vào thằng EA là né xa, xe có làm sao vác lên bảo hành như đi ăn xin chúng nó

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
không yếu tí nào đâu bác , yếu xe với xe nào thôi chứ để mà đi phố nó nhỏ mà có võ đấy , năm 2008 có bác lexus es350 cứ đòi ăn thua , ko nghĩ 1 cái cooper s máy 1,6 có thể ăn dc cái xe 3,5 của bác í , cuối cùng thì ngậm trái đắng , thua 1 cách toàn tập , tâm phục khẩu phục .

View attachment 446837

lexus nói làm chi bác. xe đó đua với kia morning thôi.

• Like
Reactions: voanh