Tập Lái
16/4/06
5
0
0
Chào các bác!
Em mới tò te xin chào các bác.
1 người bạn em đang kiếm chiếc nì lâu rồi. Máu của hắn sôi sục trở lại khi mới thấy 1 chiếc trong Sì Gòn mấy tuần rồi.

Các bác có biết chỗ nào bán nó không ạ? Chỉ giúp em với.

Ô tô thì em điếc đặc. Nhưng tự dưng dòm hình chiếc này thôi đủ mê rùi....
Cảm ơn các bác nhiều :D

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
774
1.743
93
RE: Mini Cooper kiếm đâu bi chừ??

Nếu bác ở Sài Gòn thì thử Dt lên gara Quê Hương (trên đường Hòang Văn Thụ) hôm trước em thấy có một em gửi bán ở đấy (biển số tư nhân 52Y), hôm đó em có hỏi thì ông chủ trả lới rằng giá của nó khỏang 45k hay 75k gì đó em quên rồi, hình như là 75k

Hạng B1
26/10/05
92
0
6
Hà nội

Bác ra mấy cái chợ internet thì mua đầy ra ấy chớ, việc gì phải đi đâu xa, bác xài Visa hay Master trả là okê là, tuih nước ngoài ship đến tận cửa nhà bác

Tập Lái
16/4/06
5
0
0

hức,
Em có dòm sơ mấy trang, có khi giá chỉ 100$, có khi chỉ ~20E.
Nhưng với em... mấy thủ tục giấy tờ...biển số này nọ...
...K0 bít gì cả.... ngại lắm...:(
... quyết tâm chỉ hỏi trong nước mình thui.
Cảm ơn các bác nhé. Xem chiếc Mini mới k thiz bằng.:(

để em hiền
1/4/05
3.799
93.117
113

Trích đoạn: Born free

Xe này là do hãng nào sx các bác nhỉ?
3sao mà hỏi kiểu này thì bị bấm lỗ là phải rồi.Nhắc bác nè:Mini cùng một mẹ với RollsRoyce đó.Tự tìm hiểu xem là nó thuộc hãng nào?

Hạng B2
24/10/05
201
3
18
53
Ha Noi

Rollroyce thì em biết ạ, nay biết thêm con này nữa cũng thuộc BMW - RR, sáng ra 1 ít nữa. Thanks bác. Em hỏi ngay là vì thấy 1 chị xinh tươi tuổi băm cưỡi em này gặp ở ngã tư Kim liên suốt, em chạy theo sát mấy lần nhìn cái logo lạ hoắc ( với em ) mà không biết nó của hãng nào :D:D:D

Em còn hỏi nhiều nữa mà bác, chớ có chọc lỗ em nhé bác chuongmad ! :D

Em theo phương châm là không biết thì dựa cột mà....hỏi thì mới học được hehhehe. Đuợc cái em không dấu dốt bao giờ, không biết là bảo không biết, chứ em không yes yes no no :D

Last edited by a moderator:
VW confirmed
Hạng C
11/2/04
521
6.013
113
53
SG

chiếc trong hình này đời tống mà các bác :D .Sáng nay em xem báo Mua bán (SG ) thấy 1 anh kêu giá 3K .Bác thích thì mua báo coi nhá ,đừng hỏi em thêm vì em coi báo chùa, bây giờ em kiếm ko ra tờ báo đó nữa rồi :mad:

Tập Lái
10/4/06
30
0
0

Mini cooper tốt nhất bác đặt hàng và trả bằng OI sau 1/5, à thôi sau 31/5 thì giá hợp ní hơn. Exchange rate 1 OI = 1 EUR. Không hiểu thì có nghĩ là chưa mua được! Good luck!