Hạng B2
27/11/03
179
1
18
53
RE: Mini Cooper

chú 6226 đó trước đây cafe trung nguyên mua 75k, bây giờ anh minh nhựa đi, chiếc màu đen trong sg trc cung mua từ hn vào giá mua vào đó bn thì mình khong rõ lắm nhưng rẻ hơn chiếc vàng và nhiều option hơn, chiếc vàng đó ko có option gì cả

Hạng B2
1/6/05
204
5
18

Tôi lại khoái chiếc mini đời cổ , giống của Mr Bean

Hạng B2
26/9/04
340
25
18
52

Các bác chú ý có đúng là Cooper không nhé. Mini < Mini Cooper < Mini Cooper Works < Mini JCW . Các loại Mini sau là phiên bản nâng cấp của Mini nguyen bản, do Johny Cooper thực hiện, kiểu như AMG (Merc) hay Alpine (BMW)

Hạng B2
12/8/04
304
1
0

Chú này đắt thế nhỉ ! nếu chỉ rẻ như em Mà Tịt nhà mình thì sướng biết mấy. Daewoo chỉ có mà đóng cửa dòng Mà Tịt

Hạng B2
8/9/05
114
0
0

con mini cupe đó
là cũa một ông phải nói là giàu
ở đường nguyễn văn cư`
ông nay` có một con BMW 745li + thêm con mini cupe mau` vàng do
em thấy ông này it di lắm không biết mua xe để làm gì nũa
toàn thấy đễ trong gara đóng cữa
thinh thoang moi nhin thay
chan ghê cơ
đễ hôm nao` em xem lại cái số nha` các bác đên chơi
xem có làm ăn được gì ko nhe:)

Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com
RE: Mini Cooper màu vàng có đây rồi

Em có xem một bộ phim trên HBO, Một nhóm cướp tiền nhà Băng đi 3 con Mini Cooper này đẹp kinh khủng , Chạy trong lòng cống, hay lắm . Không nhớ tên phim là gì:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Nhìn con cooper màu vàng này trông thèm quá, chẹp chẹp
, màu vàng thế mới là màu vàng chứ, mấy cái màu vàng của mấy LD ở VN nhạt quá, không đẹp.

@Phuong Ho: cái film đấy có tên là Italian Job, vợ tôi thích con này từ khi xem film đấy xong đấy.

Hạng B2
24/9/04
398
3
18
www.so8mobile.com

Thế à Bác Minhtit, Phim Italian Job đấy thì quá nổi tiếng rồi. Iem xem phim mà chẳng nhớ tên gì cả. Phải công nhận Bọn cướp đấy chạy xe hay thật :D

Hạng B2
12/8/04
304
1
0

Bác nào dám dao xe cho em, thì em cũng xin biểu diễn vài đường cho các bác xem hêhh:D