Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
IMG_5549 by vanillavn, on Flickr

IMG_5555 by vanillavn, on Flickr

IMG_5557 by vanillavn, on Flickr

IMG_5576 by vanillavn, on Flickr

Các xe của Miniac Sài gòn

IMG_5581 by vanillavn, on Flickr

IMG_5582 by vanillavn, on Flickr

IMG_5583 by vanillavn, on Flickr

IMG_5585 by vanillavn, on Flickr

IMG_5590 by vanillavn, on Flickr

Tới màn game rã máy xe

IMG_5612 by vanillavn, on Flickr

Không biết có hiểu gì không mà chỉ như giáo sư :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
IMG_5614 by vanillavn, on Flickr

IMG_5616 by vanillavn, on Flickr

Cố lên N ơi
IMG_5626 by vanillavn, on Flickr

SonNguyen xin trợ giúp

IMG_5630 by vanillavn, on Flickr

IMG_5632 by vanillavn, on Flickr

IMG_5633 by vanillavn, on Flickr

IMG_5634 by vanillavn, on Flickr

Khám kỹ thế :mad::mad::mad:
IMG_5647 by vanillavn, on Flickr

Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết
Anh Moon làm chương trình này vui quá. Lần sau cho em ké tham gia với

Test Mini bên Lombok về thực sự thấy phấn khích :), Copper S cảm giác chạy và điều khiển em thấy rất tốt, bám đường cực kỳ, chỉ tiếc là em đã có gia đình , xe hơi nhỏ chứ không cũng máu rồi...

Bên đó bữa đi ăn trưa lên trên đỉnh núi, em cầm mini copper S ôm cua ở 148 km/h mà thấy xe vẫn chắc , là cảm giác cực an tâm khi đi em này, gọn gàng,, nhỏ nhắn và khoảng cách bánh xe ngắn nên khả năng điều khiển cực tốt

Nếu bác nào còn độc thân vui tính em thấy chiếc Copper S 5 cửa là hợp lý , cực kỳ nổi bật nhất là màu này

Mini Sài gòn thân mời anh chị em BFC off cafe tìm hiểu và thử xe

Hạng F
14/3/13
5.958
140.589
113
Phong Lăng Độ
Anh Moon làm chương trình này vui quá. Lần sau cho em ké tham gia với

Test Mini bên Lombok về thực sự thấy phấn khích :), Copper S cảm giác chạy và điều khiển em thấy rất tốt, bám đường cực kỳ, chỉ tiếc là em đã có gia đình , xe hơi nhỏ chứ không cũng máu rồi...

Bên đó bữa đi ăn trưa lên trên đỉnh núi, em cầm mini copper S ôm cua ở 148 km/h mà thấy xe vẫn chắc , là cảm giác cực an tâm khi đi em này, gọn gàng,, nhỏ nhắn và khoảng cách bánh xe ngắn nên khả năng điều khiển cực tốt

Nếu bác nào còn độc thân vui tính em thấy chiếc Copper S 5 cửa là hợp lý , cực kỳ nổi bật nhất là màu này

View attachment 348116

xe đẹp cảnh cũng đẹp

• Like
Reactions: iconcoffee
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Đúng là Mini nhỏ nhắn chạy trong phố thì tính cơ động cực tốt với đường chật hẹp, cho người lái tầm nhìn quan sát tốt mà kg sợ lo bị đụng các xe xung quanh phía đầu hay đuôi. Cộng với sức mạnh tuyệt vời ở vòng tua cực thấp xe có thể depart bức phá ấn tượng.
Không chỉ thế, nếu trên đường trường/cao tốc Mini cũng kg thua kém gì các xe máy từ 2.5 - 3.0, dễ dàng đạt 120-150 km/h rất nhanh, xe chạy rất đầm và chắc chắn.

Hạng C
4/7/10
575
156
43
43
Phan Thiết
Anh Moon nói cực kỳ chính xác, thế mạnh của MINI là DRIVE IT MINI WAY, những đường nhỏ thì MINI sẽ phát huy lợi thế của mình cực hiệu quả

Em khá thích chiếc Copper S màu Xanh này, nhìn ngoài cũng xinh mà bên trong hơi bị nhiều chức năng

MINI connected em thấy khá lợi hại, còn connect được cả GO PRO

Sẵn nói ngoài lề về BMW, Giám đốc BMW cho em xem phần mềm điều khiển xe qua smartphone, có thể khởi động xe trước, điều khiển trong xe chỉ cầ login qua smartphone, công nghệ này đã có và áp dụng bên Singapore ( Series 5 Granturismo)

Mini Sài gòn thân mời anh chị em BFC off cafe tìm hiểu và thử xe