Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
cho mình hỏi để thông não phát, mình hiện dùng đt dư để làm camaera hành trình, cài phần mềm Daily road voyager thấy đầy đủ tính năng, tự ngắt/mở theo xe, chống rung, wifi 3g ... kính thưa các kiểu. vậy camera chuyên dụng hơn điểm nào nhỉ?
Một cái là chuyên dụng để nghe gọi, một cái là chuyên dụng để quay phim trên ô tô. Pác quay bằng điện thoại coi video nó dung lắm

Hạng D
17/11/14
1.156
1.118
113
42
Ho Chi Minh City, Vietnam
cho mình hỏi để thông não phát, mình hiện dùng đt dư để làm camaera hành trình, cài phần mềm Daily road voyager thấy đầy đủ tính năng, tự ngắt/mở theo xe, chống rung, wifi 3g ... kính thưa các kiểu. vậy camera chuyên dụng hơn điểm nào nhỉ?

Lâu ngày coi chừng cái điện thoại nó phồng pin và bốc khói vì bị phơi nắng liên tục

Hạng C
9/9/16
522
393
78
Mua cam hành trình tốt nhất mua loại không PIN. Sài gòn nắng nóng đậu xe lên gần 8 9 chục độ. Khu vực gắn cam thường ở giữa kính gió. cực kì nóng nếu có xe có lớp sơn đen trên kính. PIN nó phát nổ lúc nào k hay.

Hạng C
16/3/14
578
695
143
5,1 thì mua blackvue ngon hơn :D
Thật, cứ blackvue mà duyệt cho mức giá cao cấp. Xe e dùng hàng china còn méo có tên mua ở hội chợ bên Thái hồi đi công tác nhiều năm trước. Giờ vẫn chạy ầm ầm, phơi nắng 60-70 chục độ chả sao.

Hạng B2
7/11/16
220
96
28
Đắt vl, tính năng ko có gì nổi trội, nhiều cam giá 2-3 triệu tính năng còn gấp mấy lần

Hạng B2
9/7/16
304
247
43
Thớt nên post 1 đoạn video cho anh em thẩm định. Giá 5,1tr là quá chát, tôi dùng 1 cái chỉ hơn 100 trump nhưng bảo đảm hành ảnh rất rất đẹp.

Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Mua cam hành trình tốt nhất mua loại không PIN. Sài gòn nắng nóng đậu xe lên gần 8 9 chục độ. Khu vực gắn cam thường ở giữa kính gió. cực kì nóng nếu có xe có lớp sơn đen trên kính. PIN nó phát nổ lúc nào k hay.
Cục pin của nó chạy 30s là hết. Lấy đâu năng lượng mà nổ pác. Pác thấy có cái camera hành trình nào bị nổ pin chưa.

Hạng D
14/8/11
4.167
87.979
113
Giá cao không cạnh tranh. giá này thì ngó sang Black View cho nó an tâm hơn. Nếu có tích hợp dẫn đường thì là một điểm + , nhưng đây lại thiếu !!:(

Cam tốt quá
Nhiều tính năng hay quá. Em chưa thấy cái camera hành trình nào hiện nay trên thị trường mà ko có những tính năng này. Tuy nhiên cái chính là chất lượng có tương xứng với cái giá ko.
Rõ ràng OK trong phân khúc này luôn bạn. Mình đang lắp cho chiếc xe nhà. Tuy màn hình nhỏ nhưng bù lại mình không bị phân tâm vào nó, chất lượng hình ảnh ổn, rõ nét.

Trước tết được bà xã tặng cho em này. Bảo rằng 5 tr 1 một con, ban đầu nghe cũng giật mình tưởng bị hố mua đồ tào lao. Nhưng quả thật sao một thời gian sử dụng mình thấy con này Ok, ghi hình rõ nét, không bị lỗi vặt quan trọng hơn hết là nó tập trung vào chức năng là ghi hình, mình đỡ phải phân tâm khi lái xe.

Attachments