Tập Lái
25/4/17
25
9
8
Đọc thị trường oto thấy nhà Mitsu vừa thêm 1 phiên bản mới ECO cho 2 dòng Mirage/Attrage. Cá nhân em thấy họ cũng cắt bớt khá nhiều option để đưa ra được mức giá tối ưu cho khách hàng. Đối với những người không có nhiều thóc & chỉ mong 1 xe che mưa che nắng chở gia đình đi chơi vào ngày cuối tuần thì quả thật nó là 1 lựa chọn khá tốt. Các cao nhân thấy thế nào? chỉ giáo giúp em thêm ạ :D

Attachments

Hạng B1
12/10/16
53
7
8
33
Giá có thay đổi nhiều không bác, em là thuộc diện ít thóc mà lại muốn có cái che nắng che mưa mới đau chứ :))

Hạng B1
4/10/16
84
11
8
39
Em hỏi ngu chút, eco là có phải tiết kiệm nhiên liệu không ạ. :p

Hạng B1
25/4/17
54
10
8
28
Giá có thay đổi nhiều không bác, em là thuộc diện ít thóc mà lại muốn có cái che nắng che mưa mới đau chứ :))
Thế thì bác quất đi, em này chuẩn cho những tiêu chí của bác đấy

Hạng B2
13/8/15
177
27
28
41
Bác tự hỏi tự trả nhời à :)))) nếu để phù hợp với tiêu chí bác đưa ra thì em này quá là hợp lý rồi. Nhà em cũng đang chạy xe nhà Mit, đến giờ phút này thì em khẳng định là đáng đồng tiền bát gạo :)

• Like
Reactions: baycon
Hạng B1
24/4/17
50
9
8
Phiên bản mới này cân nhắc thêm nha thớt, vì em thấy ko được trang bị ABS, ko biết có đảm bảo an toàn ko nữa

• Like
Reactions: Ganeskoto
Tập Lái
25/4/17
25
9
8
Phiên bản mới này cân nhắc thêm nha thớt, vì em thấy ko được trang bị ABS, ko biết có đảm bảo an toàn ko nữa
Dòng i10 & nhiều dòng cùng phân khúc cũng ko trang bị ABS đâu bác ạ