Hạng D
4/1/09
2.198
6.036
113
VN
Xe đã có, nhưng chuyên gia chụp hình không có, lên hình giới thiệu khách không thuyết phục.
Ngay cái tay nắm mở cửa, màn hình đa thông tin... là công nghệ cao mà chụp thế nầy, chê là phải.
Các bác sales chậm rãi lên hình cho pro vào, đừng vội vàng lấy điện thoại chụp rồi post lên, nhìn chán lắm, uổng công ông truong195 lụi cụi post bài ca ngợi.
Các bác sales có chiếc nào gắn Body kit giá chỉ khoảng 10 t gắn vào, chụp thật Pro là thấy khác ngay.
Em và bà xã em thấy Mirage có body kit đẹp hơn rất nhiều.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Các Bác Sales làm chung một thớt thôi, 7 đại lý 7 thớt, chắc box Mit ngộp luôn quá.

Mình đề nghị thế này nhé, các bác Đại Lý dùng chung một box này đi,

còn chụp hình, chịu một chàu cafe; Box Mit toàn tay chụp có hạng; làm như thế này ấy quá.

Chỉ có một trăm chiếc thôi, không đủ bán đâu.

Bác Lơ có quy hoạch môt khu bán xe mới ở ngoài, các bác vào đó đăng rồi lấy đường link PM cho khách.

Last edited by a moderator:
Dongzinger nói:
Xe đã có, nhưng chuyên gia chụp hình không có, lên hình giới thiệu khách không thuyết phục.
Ngay cái tay nắm mở cửa, màn hình đa thông tin... là công nghệ cao mà chụp thế nầy, chê là phải.
Các bác sales chậm rãi lên hình cho pro vào, đừng vội vàng lấy điện thoại chụp rồi post lên, nhìn chán lắm, uổng công ông truong195 lụi cụi post bài ca ngợi.
Các bác sales có chiếc nào gắn Body kit giá chỉ khoảng 10 t gắn vào, chụp thật Pro là thấy khác ngay.
Em và bà xã em thấy Mirage có body kit đẹp hơn rất nhiều.
Bác Đông nói rất đúng.em thành thật xin lỗi bác vì dt em xài là dt cùi ko chụp được nên nhờ 1 cô gái chụp dùm tuy đã chỉ hết các góc đẹp nhưng cố pé ấy còn "non tay" nên chụp ko nét, trời mưa nên chụp vội và chạy thục mạng vô nhà lun^^.Máy chụp hình của em thì để ở nhà vì ko biết hôm nay xe về.

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
ductuan.ta90 nói:
Màn hình LCD cảm ứng/ USB/ Bluetooth/ điều hoà tự động. Màn hiển thị đa thông tin.... Phiên bản CVT
Dành cho phiên bản MT
Vị trí đặt Camera de đây ạ

Chiếc màu đỏ này có Body nhìn còn đẹp đẹp, còn không body nhìn rầu quá
Mâm chiếc này 15 hay 16 vậy mấy bác Sale?