Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
haha nó còn chưa ra mà các bác đã mong cề vn. đến subaru wrx sti vẫn đang thịnh hành mà e còn chưa nhìn thấy ở vn nữa
Cho hỏi anh tu ở núi nào vậy ? :)

Hạng D
11/11/16
1.167
1.015
143
46
Quá hay rồi, hi vọng khi ra mắt sẽ sớm về Việt Nam.
:D:D Không ai đánh thuế giấc mơ của bác cả.
Giả dụ về đây, bác máu lên não bác bỏ vài tỷ ra mua 1 chiếc, người dân Rồng Vàng nhìn bác bằng ánh mắt khinh khỉnh, giá mắc như Merc, BMW...nhìn dáng còn thua Mazda 2 lại còn xài số tay, thắng tay cổ lổ sỹ:D:D:D option thua xa Hyundai, Kia...

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
:D:D Không ai đánh thuế giấc mơ của bác cả.
Giả dụ về đây, bác máu lên não bác bỏ vài tỷ ra mua 1 chiếc, người dân Rồng Vàng nhìn bác bằng ánh mắt khinh khỉnh, giá mắc như Merc, BMW...nhìn dáng còn thua Mazda 2 lại còn xài số tay, thắng tay cổ lổ sỹ:D:D:D option thua xa Hyundai, Kia...
Em nhớ mấy năm trước, vô triển lãm xe bên Q7, trèo lên con Subaru WRX. Nhìn bề ngoài cũng thường thường, mà chui vô cầm vô lăng, sờ mó, bấm bấm chút ... đã muốn "lên đỉnh".

Lúc đó chỉ ước Mit mang em Lancer Evo này về, để trãi nghiệm luôn. Vì cùng dòng thể thao này, em chả thấy xe nào so với WRX được, kể cả Civic Type R. :D

Hạng D
11/11/16
1.167
1.015
143
46
Em nhớ mấy năm trước, vô triển lãm xe bên Q7, trèo lên con Subaru WRX. Nhìn bề ngoài cũng thường thường, mà chui vô cầm vô lăng, sờ mó, bấm bấm chút ... đã muốn "lên đỉnh".

Lúc đó chỉ ước Mit mang em Lancer Evo này về, để trãi nghiệm luôn. Vì cùng dòng thể thao này, em chả thấy xe nào so với WRX được, kể cả Civic Type R. :D
Cặp này dạng "Song Hùng Kỳ Hiệp" rồi đó bác:D:D
Bác mới sờ WRX mà đã vậy thì khi gặp STI thì....:D

Hạng B2
5/7/18
436
397
63
Cho hỏi anh tu ở núi nào vậy ? :)
HIHI thật, em ở HN mà chưa 1 lần nhìn luôn. Có Forester, Outback hay Legacy thì nhìn thấy rồi còn WRX STI thì chưa được thấy... thật luôn.

Hạng D
1/7/16
1.010
4.878
113
HIHI thật, em ở HN mà chưa 1 lần nhìn luôn. Có Forester, Outback hay Legacy thì nhìn thấy rồi còn WRX STI thì chưa được thấy... thật luôn.
À, hiểu, SG thì nhiều hơn, chục chiếc chắc kiếm ra :D
Anh lên youtube search CCM rồi xem chơi

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
đúng bác,
nhưng mà gặp thì typeR nó cũng gõ cho chết luôn đấy :))
Các bác thần tượng type R vậy? con bé ấy cầu trước bọn Mẽo hay mấy dân chơi JDM troll thì thôi rồi