Hạng B2
24/11/16
155
81
28
oh, giá em PS lần này thơm rồi, 4x4 premium chỉ 1.250 tỷ, vậy thì Everest cũng tầm cỡ 1.350 tỷ là vừa.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Có bác gì đó hay chử Toy coi thường người Việt, coi thường khách hàng... còn khách hàng thì coi thường mạng sống .... khi lắp con FT MT ko trang bị cân bằng điện tử, mà Toy dám đem bán cho người Việt... nay nghiên cứu PSAN 2018 thấy PSAN giá 1.180 triệu mà cũng ko có nổi cái cân bằng điện tử thần thánh ko biết có bị bác gì đó chử té tát ko nhỉ . Hay Toy mà ko có thì là kém mà Mit ko có chính là ưu điểm, kiểu kiểu bác gì hay nói :)

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Hoan hô Mit đã có chiến dịch giá hấp dẫn . Đè thằng FT cho ế sưng chất đầy kho luôn , để hết cái trò tăng giá.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Có bác gì đó hay chử Toy coi thường người Việt, coi thường khách hàng... còn khách hàng thì coi thường mạng sống .... khi lắp con FT MT ko trang bị cân bằng điện tử, mà Toy dám đem bán cho người Việt... nay nghiên cứu PSAN 2018 thấy PSAN giá 1.180 triệu mà cũng ko có nổi cái cân bằng điện tử thần thánh ko biết có bị bác gì đó chử té tát ko nhỉ . Hay Toy mà ko có thì là kém mà Mit ko có chính là ưu điểm, kiểu kiểu bác gì hay nói :)
Ý bác nói em phải không. Đơt này Toyota nâng cấp trang bị an toàn rất tốt, bác nên mua. Nếu PSAN không có cân bằng điện tử thật sự không chấp nhận được. Nên tẩy chay.

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Ý bác nói em phải không. Đơt này Toyota nâng cấp trang bị an toàn rất tốt, bác nên mua. Nếu PSAN không có cân bằng điện tử thật sự không chấp nhận được. Nên tẩy chay.
Em đang nghía PSAN vì FT tăng giá e gét .

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Em đang nghía PSAN vì FT tăng giá e gét .
Giá là chuyện của hãng, mắc rẻ do người mua chịu hay không. Em chỉ ghét mấy cái xe bự mà thiếu an toàn, ngừoi trên xe bị gì là chuyện của người ta rồi, nhưng người xung quanh lưu thông cùng cũng bị vạ lây thì tội lắm.

• Like
Reactions: fromzerotoz
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Giá là chuyện của hãng, mắc rẻ do người mua chịu hay không. Em chỉ ghét mấy cái xe bự mà thiếu an toàn, ngừoi trên xe bị gì là chuyện của người ta rồi, nhưng người xung quanh lưu thông cùng cũng bị vạ lây thì tội lắm.
Vậy kỳ này Mit PSAN khó sống với bác rồi

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Vậy kỳ này Mit PSAN khó sống với bác rồi
Em cũng chỉ có nói để may ra dân VN bớt cuồng thương hiệu và biết tẩy chay những hãng lợi dụng thương hiệu và lòng tin người tiêu dùng để trục lợi điển hình như Toyota.
Còn bác là người sắp mua xe, PSAN mà không có cân bằng điện tử thì tốt nhất bác không mua, như vậy mới có thể nói Mít PSAN khó sống.