1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
sao lại sx hạn chế thế?!
ở vn hít khỏi người ta quá trời, phải làm gì đó để thay đổi đi Mit$ à
giá cả thì ổn, hàng ghế sau tốt quá rồi nhưng hầm hố tí, ngầu tí, mạnh mẽ tí thì mới đấu lại
Mâm vỏ = 10 /10 , đít + thùng sau = 2/10 , nói nhiều rồi mà cứ lỳ lỳ , ưa cái kiểu style trấn thành như vậy, thì có limited 20 chiếc cũng không ai mua đâu. Đuổi cổ thằng decor lập tức đi. Làm xe mà cứ lấy cái hình dạng logo rồi phăng ra !!! 1 cái ca lăng của PS chưa đủ gớm hay sao ?? tôi ủng hộ hãng Mitsu vì version ngày xưa quá đẹp ( 2005). Bây giờ đành chịu, pls understanding.
Các bác có đi thử chưa. Mit là xe làm ra để chạy. Còn độ option thì nên mua GM.
Mitsubishi giới thiệu Triton bản đặc biệt Barbarian SVP

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Các bác có đi thử chưa. Mit là xe làm ra để chạy. Còn độ option thì nên mua GM.
View attachment 663092
Mấy anh kia góp ý đúng rồi bác ơi. Xe hãng nào mà không làm để chạy. Triton xấu trai quá. Độ hiệu dụng của nó thì đã được chứng minh. Nhưng xấu là một cái tội đấy. Ở VN chắc không ít khách nghía em nó xong không mua vì nhan sắc đấy.

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Mấy anh kia góp ý đúng rồi bác ơi. Xe hãng nào mà không làm để chạy. Triton xấu trai quá. Độ hiệu dụng của nó thì đã được chứng minh. Nhưng xấu là một cái tội đấy. Ở VN chắc không ít khách nghía em nó xong không mua vì nhan sắc đấy.
Đầu đẹp, đuôi vểnh vểnh ko hợp, cắt ngắn đuôi thêm 28cm cho chẵn 5m hài hòa hơn.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Bác nói chính xác. .
Nhưng đẹp xấu còn do trang điểm Bác.
Muốn nhanh thì cần các bác sale trang điểm một chút.
Với các loại bán tải mà thiếu nắp thùng để lên sẳn thì doanh số sẻ ảnh hưởng khá nhiều, tuy giá nắp không bao nhiêu.

Tập Lái
28/12/14
48
39
18
Chiến lược kinh doanh chưa hợp lý, mẫu mà chưa bắt khách nên số lượng khá khiêm tốn mặc dù chất lượng khá tốt cùng độ ổn định cao