Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Đầu dvd xe của e mở chìa khóa lên mà k có 1 tí tín hiệu nào hết, e nghĩ là bị chuột cắn rồi tại e mở capo lên thấy xương với đồ lung tung.Các bác có biết garage nào chuyên về vấn đề này k? giúp e với ạ?

Bác tự mở ra trước xem sao, xem có tự giải quyết được không ? Còn không thì chủ nhật này Bác qua Sư vạn hạnh uống câfe đi em check trước giúp cho. Sau đó tìm garage nếu cần thiết cũng chưa muộn.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Đầu dvd xe của e mở chìa khóa lên mà k có 1 tí tín hiệu nào hết, e nghĩ là bị chuột cắn rồi tại e mở capo lên thấy xương với đồ lung tung.Các bác có biết garage nào chuyên về vấn đề này k? giúp e với ạ?
Để hy vọng là bệnh nhẹ, thì bác chọt vô lổ reset thử xem nhé!

Tập Lái
6/12/14
29
30
18
35
Bác tự mở ra trước xem sao, xem có tự giải quyết được không ? Còn không thì chủ nhật này Bác qua Sư vạn hạnh uống câfe đi em check trước giúp cho. Sau đó tìm garage nếu cần thiết cũng chưa muộn.
thanks bác, em mở ra rồi thấy dây dợ vẫn bình thường k có vấn đề j hay tại e k biết xem. chắc phải nhờ bác check hộ e quá

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B2
17/5/15
177
157
43
43
Còn xe thay cốc đề xong bây giờ DVD bình thường nhưng bấm để bỏ đĩa CD vào thì nó k tự chạy vào. Phải xài tay đẩy vào,remote chỉnh được hết chỉ có chỉnh màn hình thục vào và ra không được. Sẵn mấy bác giúp em luôn,thanks các bác nhiều.

Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Còn xe thay cốc đề xong bây giờ DVD bình thường nhưng bấm để bỏ đĩa CD vào thì nó k tự chạy vào. Phải xài tay đẩy vào,remote chỉnh được hết chỉ có chỉnh màn hình thục vào và ra không được. Sẵn mấy bác giúp em luôn,thanks các bác nhiều.
Bánh răng cửa đĩa dvd của bác nó. Đưa ra quá giới hạn tuông luôn rồi, theo như bác diễn tả thì Bác đang xài cái loại 1din, không biết đúng không? Nếu đúng vậy tôi khuyên Bác nên thay dvd 2din luôn , không sc cái này nữa. Còn dvd củ 2din giá tầm 2tr -5tr mà anh em đã độ lên dvd 8750 bán lại thì còn nhiều cái khá tốt,

• Like
Reactions: quocminhanh
Tập Lái
27/3/16
21
10
3
28
Các bác cho em hỏi khi bật máy lạnh lên 2 cái quạt trước đầu xe e rú lên dữ quá, với cái môtơ kéo cái quạt nó bật tắt nghe "cạch cạch".. không biết bệnh nó là gì? sửa khoảng bao nhiêu vậy?
Em cảm ơn!!!

• Like
Reactions: cuibapmazda626