Hạng B2
17/5/15
177
157
43
43
Mấy anh cho em hỏi em tính đi sơn bảo hiểm cái cản và nắp capo,thấy Mitsu Phương Nguyên mới không biết chất lượng ra sao? Có ai làm rồi cho em ý kiến,thanks!

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Xu hướng là mọi người tháo ra để kiểm định xong bỏ luôn. Em thấy không có cản nó đẹp hơn, bác lại gắn vào à?
Em kiểm định có gắn cản. Bữa chạy miền trung về bị rớt nên em muốn gắn lại. Hiiii

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
đang bỏ đây bác có lấy ghé lấy, bình mỹ củ chi
Cám ơn bác. Có dịp tiện đường thì em ghé giao lưu với bác. Em ở sg q7 nên bị ngược đường. Em thường đi tuyến sg- dalat.

Tập Lái
19/8/14
41
21
8
42
Cần mua bảo hiểm...hội mình có deal tốt không mí anh?
Em thật, chán cái nhà anh PVI mình xài mấy năm nay mà gần hết hạn chả có em nào gọi điện thoại gạ gẫm gì sất. Về chất lượng dịch vụ trong suốt quá trình chơi với PVI thì em không có gì phàn nàn do có ông anh làm đó nên cái gì cũng nhanh gọn lẹ có điều ổng nghỉ rồi nên giờ em bơ vơ :confused:.
PVI không gạ tình thì thôi em kiếm mối khác, các bác cho em xin ý kiến ạ, em đội ơn.

Hạng B2
17/5/15
177
157
43
43
Cần mua bảo hiểm...hội mình có deal tốt không mí anh?
Em thật, chán cái nhà anh PVI mình xài mấy năm nay mà gần hết hạn chả có em nào gọi điện thoại gạ gẫm gì sất. Về chất lượng dịch vụ trong suốt quá trình chơi với PVI thì em không có gì phàn nàn do có ông anh làm đó nên cái gì cũng nhanh gọn lẹ có điều ổng nghỉ rồi nên giờ em bơ vơ :confused:.
PVI không gạ tình thì thôi em kiếm mối khác, các bác cho em xin ý kiến ạ, em đội ơn.
Chắc bác làm nhiều vụ quá rồi,lựa hãng khác đi.

Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
52
Lo và chán quá mấy anh ơi. Hè rồi không có kèo nào ra hồn. Cà phê thì quân số ngày càng thưa thớt. Tình hình bán xe ngày càng tăng. Chắc ra giêng rã hội.

Tập Lái
19/8/14
41
21
8
42
Lo và chán quá mấy anh ơi. Hè rồi không có kèo nào ra hồn. Cà phê thì quân số ngày càng thưa thớt. Tình hình bán xe ngày càng tăng. Chắc ra giêng rã hội.
Các bác giờ online facebook không à...chắc bác Quỳnh phải hô hào tháng 2 bữa cafe quá :)