Tập Lái
30/11/12
3
14
18
Tphcm
Min
Hiện tại có rất nhiều thread về grandis làm nhiều người mới theo dõi hơi khó, nhiều anh em đề nghị nên em khởi đầu một thread cạnh tranh với thread jolie của hội jolie...
mong bài này sẽ được anh em hưởng ứng.
trước mắt em tập hợp một số bài ở đây... Anh em đi grandis cùng thảo luận luôn ở đâu nhé...
minh van thick kieu Giang cua MIT du la so Voi Tuoi va thoi gian Cung kg Bao gio Loi mot

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
So luong G o vnam 205 đen 207 khoang bao nhieu chiếc các bác nhi, và tu 208 đen 211 la bao nhieu de xem G co thuộc dang hiem co k?rieng PT e đêm toi đêm lui khoang 10 chiếc ah hêhhe. E nghi ae minh thích G ma nêu ai hoi so luong G o vn la bao nhieu nêu k tra loi dc thi dam ra hoi bi thiếu sot phai k các bác

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
So luong G o vnam 205 đen 207 khoang bao nhieu chiếc các bác nhi, và tu 208 đen 211 la bao nhieu de xem G co thuộc dang hiem co k?rieng PT e đêm toi đêm lui khoang 10 chiếc ah hêhhe. E nghi ae minh thích G ma nêu ai hoi so luong G o vn la bao nhieu nêu k tra loi dc thi dam ra hoi bi thiếu sot phai k các bác
Câu này chỉ cómaays bác công ty mới trả lời nổi... Mình thấy grandis ko hiếm đâu.. Giờ đi ra đường thấy đầy grandis....

Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Ah hay ae minh` ai di Grandis dang ki bien so xe, hinh xe va` so dt ngay tren thot nay luon di bac Phan. Ra duong con biet' ma` ui~ chu' heheh khuyen' khich cac bac' chup nhieu hinh` coi cho da~...