Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Vì xe 2 bác ấy cùng dòng E nên giống nhau,còn em là dòng S nên khác chứ bác.....cái nầy tự suy diển thôi....he...he....
theo em thì vì cái chữ grandis nó giống dán quá... của Zin 2007E nó bằng nhôm khắc luôn.... bộ của 2009 cái chữ Grandis cũng rất nhu và cũng khắc chìm... chả lẻ sport lại chơi công nghệ cũ thế cắt dán... hehheheheh
@ all bộ giống zin em đặt về cái chữ grandis không phải ko có mà nó được dán chìm ở phía sau... lúc nào dán lên xe gở ra dàn lên... chứ nó không bị mất như em phát biểu lúc đầu. nói chung nó giống zin đên 99,9%

Hạng C
13/10/12
747
649
93
Cái màu đen đó là sơn chứ o phai dán đâu...cửa sau bên phụ lên xuống nhiêu nên phai màu hơn mấy cửa khác,chứ không bị tróc sơn

Hạng B2
26/6/08
143
11
18
Hồ Chí Minh
Xe em nó kêu rè rè đằng sau với rè rè trong phần nhựa phía sau đầu DVD nghe bực cả mình. Có bác nào có địa chỉ garage làm mấy thứ tỉ mỉ này chỉ cho em với. Đi trong xe mà ko mở nhạc cứ giống như có dàn giao hưởng trong xe vậy. "Rè rè tạch tạch cong". Bó tay.

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Xe em nó kêu rè rè đằng sau với rè rè trong phần nhựa phía sau đầu DVD nghe bực cả mình. Có bác nào có địa chỉ garage làm mấy thứ tỉ mỉ này chỉ cho em với. Đi trong xe mà ko mở nhạc cứ giống như có dàn giao hưởng trong xe vậy. "Rè rè tạch tạch cong". Bó tay.
Bác kím được chỗ nào chỉ e với nhé. Vào hãng thì cứ kêu ko có j, mà thỉnh thoảng đường xóc nghe bực lém :(