Hạng B2
24/8/10
217
508
93
Lại tiếp tục rối bời rồi,
Hay em chỉ sơn bên ngoài thôi, không tháo gì hết, vì khi xe mình chạy có mở cửa đâu mà họ thấy bên trong như nào, miễn thấy có bóng dáng Ngọc Trinh lượn lờ là thấy sướng rồi... :)

Nhưng bác @luunguyen sẽ thấy và nó 2 màu sơn & vì nó nằm sẵn trong đầu bác rồi, bác ko cần nhìn cũng sẽ thấy tất tần tật, nằm mở cũng thấy lun ha..ha...
Tiền nào của nấy bác Lưu ơi, ko có cái gì rẻ-bền-đẹp cả bác ạ. thôi thì thêm vài chai nữa nhưng được cái sướng & yên tâm, chứ giá nó làm rẻ cho bác thì nó mua sơn cho bác không phải loại 1 mà loại 2, loại 3 & còn loại 4 nữa ai mà biết được. sơn được vài bữa thì xuống màu, dễ bị trầy, mà xe màu trắng nữa càng căng à nha.

Hạng D
4/3/08
1.054
2.130
113
53
Thủ Đức
Ngoài lề chút: Vì danh sách phạt nguội quá xá dài, mắt mũi lại kèm nhèm không rõ số, chân thì lại hay mát ga (hay tại xe ta???) nên giờ cũng hồi hộp
Bữa đọc đâu đó, có bác nào chỉ cách lọc biển số xe vi phạm trên bảng phong thần của xx mà e quên rồi. Bác nào biết thì chỉ giúp nhé, cám ơn các bác

Ngoài lề chút: Vì danh sách phạt nguội quá xá dài, mắt mũi lại kèm nhèm không rõ số, chân thì lại hay mát ga (hay tại xe ta???) nên giờ cũng hồi hộp
Bữa đọc đâu đó, có bác nào chỉ cách lọc biển số xe vi phạm trên bảng phong thần của xx mà e quên rồi. Bác nào biết thì chỉ giúp nhé, cám ơn các bác

em dùng chức năng Find&Select bác ơi

• Like
Reactions: cuibapmazda626