Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Chào các bác,
Em đang định tìm 1 em Grandis 2006, các bác cho em hỏi em này đi có ổn không? Có hay nhứt đầu ...gì không? và giá xe giờ tầm baoo nhiêu.
Tks các bác
Bác vào đây có nghĩa là đã muốn mua nó rồi, cứ mua vào đây anh em trong này lo hết cho, nó hư đem gara sửa, thường xe cũ nó chỉ hư thôi chứ ko có vấn đề gì hết.
còn giá xe còn theo chất xe, giá từ 450-550. Tuỳ chất xe. Tiền nào của nớ nếu đúng chất xe.

Hạng B2
5/2/15
365
642
93
Bác vào đây có nghĩa là đã muốn mua nó rồi, cứ mua vào đây anh em trong này lo hết cho, nó hư đem gara sửa, thường xe cũ nó chỉ hư thôi chứ ko có vấn đề gì hết.
còn giá xe còn theo chất xe, giá từ 450-550. Tuỳ chất xe. Tiền nào của nớ nếu đúng chất xe.
Kết câu này của a roài ngen!Vấn nạn mua xe củ và người đang sở hữu xe cũ hiện nay :p

Hạng D
30/7/10
2.794
4.902
113
Chào mấy bác trên này, nhờ bác Phan em đã cõng được vợ cả về đàng hoàng (em chưa có gấu). Còn chưa hậu tạ bác ấy nữa :3dcuoi:. Tiện đây muốn gia nhập hội chơi cho đỡ buồn. Có cần đệ đơn, nộp phí các kiểu không ạ
Welcome Bác ! Có dịp off cafe đường 18 Phạm văn Đồng , Bác mang xe cho anh em chiêm ngưỡng nhé ! Ah vào " Bốc số nhận diện anh em grandis , Bấm cho mính 1 số , thích thì dán decal + số thứ tự ) Ra đường anh em gặp chào nhau hoặc có gì sẽ được hổ trợ tận tình .

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Ngẫm nghĩ đúng thật...:3dcuoigif: