Hạng D
31/10/09
1.797
2.092
113
www.otosaigon.com
Gắn có cái daylight cho nó giống châu âu mà bị chê... Kệ cứ gắn.. Ko thích gở ra. Mà hình như xe em em gắn cái gì em cũng thích hết... Nhưngx cái ko thích em ko có gắn
Bác thử giấu nó sau lưới lổ mủi hoặc lứoi miệng thì co đẹp hon k ạ, ý e là giấu sau lưới, khi nào đèn sang bacon mới thấy

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng C
31/1/12
955
388
63
51
Chào mấy bác trên này, nhờ bác Phan em đã cõng được vợ cả về đàng hoàng (em chưa có gấu). Còn chưa hậu tạ bác ấy nữa :3dcuoi:. Tiện đây muốn gia nhập hội chơi cho đỡ buồn. Có cần đệ đơn, nộp phí các kiểu không ạ
Lại một người nữa khổ như tui....:3dquaytay:, bác có số cầm chưng của bác Phan chưa?

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Chào mấy bác trên này, nhờ bác Phan em đã cõng được vợ cả về đàng hoàng (em chưa có gấu). Còn chưa hậu tạ bác ấy nữa :3dcuoi:. Tiện đây muốn gia nhập hội chơi cho đỡ buồn. Có cần đệ đơn, nộp phí các kiểu không ạ
Anh em vui là chính bác, ko cần gì rườm ra đâu. Theo truyền thống của hội thì bác tổ chức bữa tiệc, mời hết anh em trong hội. Ai bận ko tham gia được thì bác gửi phần quà gọi là. Trước em vào ko ai hướng dẫn nên mời cả OS, cũng hơi mệt :))

Mua áo đi a,áo ế quá trời :))