Hạng D
16/11/20
2.647
7.897
113
37
Dạo này mua xe về chạy có lỗi, không biết lỗi do NSX hay do lỗi người dùng nhưng cứ lôi lên mạng hình như đang là trend nhỉ. Hên gặp hãng hiền hiền thì thôi giải thích bỏ qua, gặp hãng nào đặt uy tín lên trên hết, bảo vệ cho những người đang chạy cùng dòng xe thì anh kêu ca, tui cũng kêu CA à.

xe mới 730km mà đã thay bố thay ly hợp làm lại mâm ép thì chắc do nài rồi!
Nài mới lấy bằng lái chăng?
em cũng nghĩ như bác, xe mới nhiêu km chưa hết rodai nữa mà cháy bố thì em cũng thua, em chỉ có thắc mắc là cách nào để làm cho 1 chiếc xe chạy gia đình mà cháy bố được, không thể do hãng,

Hạng D
7/4/14
1.349
1.885
113
em cũng nghĩ như bác, xe mới nhiêu km chưa hết rodai nữa mà cháy bố thì em cũng thua, em chỉ có thắc mắc là cách nào để làm cho 1 chiếc xe chạy gia đình mà cháy bố được, không thể do hãng,
Bài thi lên dốc cầu bị rớt hoài mà a :)

• Like
Reactions: ValentinoViviano
Hạng D
27/7/18
1.084
14.973
113
41
Bạn em mới lấy xe chạy chưa được 1000Km, khi đi bảo hành thì phải tốn thêm khoản chi phí như thế này??? Chán quá... :(
View attachment 2088383
View attachment 2088483
Xe mới mua còn bảo hành mà hư cái gì trong máy móc hộp số thì họ phải thay miễn phí chứ. Còn vấn đề nguyên nhân thì cần cả 2 phía làm rõ, chứ mới có cái hoá đơn chưa biết thế nào.

Hạng B2
16/3/18
146
154
61
Xe mới mua còn bảo hành mà hư cái gì trong máy móc hộp số thì họ phải thay miễn phí chứ. Còn vấn đề nguyên nhân thì cần cả 2 phía làm rõ, chứ mới có cái hoá đơn chưa biết thế nào.
Hóa đơn không ghi là lỗi khách hàng, chắc là mít bắt đầu chảy mủ

Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Hóa đơn không ghi là lỗi khách hàng, chắc là mít bắt đầu chảy mủ
Em không biết có hãng xe nào ghi hóa đơn khi sửa chữa như vậy.
Không rõ Bác dùng đầu nào để còm vậy? Chả lẽ là cái đầu chảy mủ?

• Like
Reactions: ican
Hạng B2
16/3/18
146
154
61
Mitsubishi làm ăn CHUỐI quá!!!

Thì ra bảo hành vẫn có các hạng mục phải tính phí, sorry Mít nhé!

Hạng B2
27/4/11
475
1.060
93
Bão dưỡng xe là tới định kỳ thay thế, vệ sinh... những bộ phận được khuyến cáo và tất cả đều tính phí như bình thường. Và khi bão dưỡng thì sẽ sinh ra các việc như là bộ phận này hỏng, bộ phận kia hư bằng cách tự bịa - tôi đã từng gặp. Trong trường hợp bạn bảo dưỡng ở gara ngoài thì quyền lợi về bảo hành sẽ mất.:)

• Like
Reactions: metnghi