Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
Re:HỘI MIT LANCER.....EM MỜI CÁC BÁC VÀO ĐIỂM DANH

hmt nói:
Undertaker. nói:
logo MFC thì hôm qua mấy ông Mit qua vặc hết rồi, chỉ còn logo OS, đồng phục thì nhà cháu còn nhiều ah.
Vậy logo hội mình thì liên lạc ở đâu để lấy hả bác? Mà bác làm gì mà xưng cháu nghe ghê dzậy?
Under mới có 21 tuổi, nên xưng cháu là đúng rồi:D

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658

Các bác nên cân nhắc,
Để lập và duy trì một hội cần đủ một số lượng thành viên đáng kể.
Ngay cả hội Mit giờ thật ra cũng không đạt đến số lượng này, lập riêng thì mọi nhóm đều yếu và không đủ lực để làm những việc cộng đồng khác.

Hạng C
20/7/06
924
7
18
53
Sài Gòn

Undertaker. nói:
logo MFC thì <span style=""color: #ff0000;"">hôm qua mấy ông Mit qua vặc hết rồi, </span>chỉ còn logo OS, đồng phục thì nhà cháu còn nhiều ah.
Mấy ông Mit nhưng hổng có em trong đó nhá:D, hôm qua em lên nhận áo mà hổng còn logo :(:(, lão Azura nhanh chân hơn em:mad:

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM

truong195 nói:
Các bác nên cân nhắc,
Để lập và duy trì một hội cần đủ một số lượng thành viên đáng kể.
Ngay cả hội Mit giờ thật ra cũng không đạt đến số lượng này, lập riêng thì mọi nhóm đều yếu và không đủ lực để làm những việc cộng đồng khác.
em chỉ muốn tách nhóm nhỏ ra box này nhằm trao đổi , học hỏi kinh nghiệm ....về sữa chữa , độ xe , mua vật tư , cách sử dụng .....của xe Mit Lancer thôi bác Trường ơi chứ ko nhắm mục đích tách nhóm như Previa ra khỏi TFC đâu ah . Nhóm nhỏ này vẫn nằm và chịu sự điều hành của các bác trong MFC .

Tập Lái
6/3/12
23
0
1

đúng roài, bọn em lập nhóm để sau này hội MIT mà off thì bọn em rủ nhau đi cùng cho nó có thêm màu sắc. Chứ quan điểm là TỨ HẢI GIAI HUYNH ĐỆ, hội nào hoạt động có ý nghĩa thì mình tham gia thôi, đâu nhất thiết là MIT hay ai

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/6/12
40
2
8
58
Q2, TPHCM

Xin được điểm danh đợi ngày hợp mặt cùng các bác, Nhaquexua: Gala lancer 1.6AT 52Z-4212 LL: Q2. 0918658879

MITSUBISHI LANCER.....NƠI TRAO ĐỔI CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN ĐẾN DÒNG XE LANCER

MITSUBISHI LANCER.....NƠI TRAO ĐỔI CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN ĐẾN DÒNG XE LANCER

Last edited by a moderator:
Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC

Sẵn đây cho em hỏi luôn .. trước khi đi canaval em vào bảo dưỡng AMC báo em cần thay một số món sau :
Rotyl thước lái trong trái, phải
Rotyl thước lái ngoài trái, phải
Chữ A dưới trái
Và một cái cảm biến chỉnh xăng gió gì đó em chẳng nhớ vì nó không điều chỉnh thông số được... thợ nói đây là chỗ gây ra hao xăng... nhờ bác Chiến H26 confirm cái vì em hok rõ cái cảm biến đó. Thông số defaul theo y/c thợ nó phải là 2500 của em tới 4961 hok chỉnh được

Về lái thì em chỉ thấy có chút lệch phía phụ rất nhẹ khi buôn tay ra thôi chứ chẳng có vấn đề gì. Còn chữ A gầm thì bác thợ lung lay nó rơ một chút.
Vậy các bác xem cần fix em nó ra sao.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Hạng B2
11/3/04
482
123
43