Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45
RE: mitsubishi lancer ralliart

Ralliart tên thật hay còn vinastar củ chuối đặt tên là GALA nghe cứ như xe hề của VTV...tui mà chạy con này vút ngay chử gala
Trích đoạn: belancer

Con lancer ralliart này nhác nhác con Gala 2.0 ở nhà mình nhỉ, chỉ tội ở VN không có màu vàng chóe đó thôi.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: canadabuon

không có gì khó khăn đâu bác ạh ...mỗi sản phẩm after market bác mua để gắn vào xe đều bảo đảm luật thông qua nhà sản xuất , như bạn em mua projector headlights người ta kèm theo 1 cái thẻ gọi là SEA DOT để trình ra cho police chứng minh là luật cho phép sử dụng. :)
như vậy còn hay hơn ở VN nhiều bác ah, ở đây em thích cái body kit mà vẫn không dám lắp vào: thứ nhất em sợ mấy chú **** ở tỉnh lắm =>toét vô tội vạ mặc dù gắn body kit vẫn rất hay mà các loại xe lien doanh ở đây đều tháo ra hết. Thứ 2 là đường sá ở đây dễ bị sạt gầm và có nhiều mấp mô lắm.
thà có thẻ SEA DOT như vậy rất hay, tức là bên đó tạo điều kiện cho người đam mê xe có dịp được thể hiện, vì vậy kéo theo các ngành CN xe hơi phát triển bác nhỉ
khi nào bác về VN cho anh em được học hỏi với nhé
chúc bác vui

Hạng B2
5/1/06
253
0
0
113
Vietnam

Ghê wa', toàn đỏ với vàng làm em lóa cả mắt. Xe đẹp quá, chẳng bù với Gala của nước mình

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

haha...tại vì màu đỏ và màu vàng được ưa chuộng hơn cả , 40 % lancer ralliart ở club là màu vàng !!! :)

Tập Lái
24/3/06
22
0
0

Bác candabuon có phải bác là Kevin ko ? Sory cho spam 1 tí

Tập Lái
24/3/06
22
0
0

Bác Kevin nghe nói có chiếc Evo 8 đến 400hp, bác có hình post lên đi, nhớ chụp luôn hệ thống NOS nữa nhé, em là em phục bác Kevin nhất.

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

oh ma kevin nào nhỉ ...nhiều người tên kevin lắm , bác cho biết cụ thể đi ...tôi chỉ bịết 1 người là CALVIN thôi ...!!...EVO 400 HP thì không hiếm, nhưng mà ở Canada thì EVO đếm trên đầu ngón tay bác ạh ..!!! bác đọc ở trên thì biết .....!!! ;)