Tập Lái
20/9/13
40
13
8
Thì em cũng rón rén hỏi câu thật lòng, sợ các bác đang đi MIT lại mắng vì chưa mua đã nghĩ đến chuyện bán, ngộ nhỡ đâu có một thực tế phũ phàng là xe MIT tính thanh khoản kém thì sao? mua xe ai mà không nghĩ đến tính thanh khoản phải không? có điều đè nén nó đến mức độ nào đó để người khác khỏi thấy mình "sân si" đến mức nào thôi

Theo em thấy thì chỉ có Toyota là có tính thanh khoản cao nhất vì tâm lý người việt mình xe máy thì cứ gọi là xe honda, oto gọi là xe Toyota. Thỉnh thoảng em vẫn thấy mấy con laser hay Jolie chạy ngoài đường, vẫn thấy còn rao bán xe cũ và cũng có người mua mà..

• Like
Reactions: Leean
Hạng B2
25/10/10
243
162
43
bac noi chuan.
em di xem i10 xong dinh mang tien dat coc roi...vi 1 vai li do ma delay lai.sau do coi them cai mirage.va em xuong tay voi em mirage luon.
ma tinh ra con MT mirage voi con MT i10 ra giay het roi hon nhau co 30 chu may dau.hehe
Ai muốn sử dụng bền, lâu múc con này thì cũng ok thôi. Chỉ tiếc là cái nắm tay cầm mở cửa thập niên 80 quá, nhìn xấu và quê quá nhỉ

Hạng B1
7/5/15
58
77
18
Ai muốn sử dụng bền, lâu múc con này thì cũng ok thôi. Chỉ tiếc là cái nắm tay cầm mở cửa thập niên 80 quá, nhìn xấu và quê quá nhỉ
Công nhận người Nhật hơi bảo thủ trong tư duy thiết kế, về mảng này dân Hàn rất chịu khó thay đổi và học hỏi và chịu chi cho khoản PR hình ảnh. Trong các dòng xe chiến lược của Huyndai, con Santa Fe đẹp thiệt

Hạng B2
25/10/10
243
162
43
Công nhận người Nhật hơi bảo thủ trong tư duy thiết kế, về mảng này dân Hàn rất chịu khó thay đổi và học hỏi và chịu chi cho khoản PR hình ảnh. Trong các dòng xe chiến lược của Huyndai, con Santa Fe đẹp thiệt
Con Tucson 2016 mới đẹp, xem Euro thấy Pháp toàn dùng xe này hộ tống xe bus chở cầu thủ, hay là Huyndai tài trợ giải này nhỉ?

Hạng B2
15/3/15
124
44
38
33
em hỏi một câu thật lòng các bác đừng giận, mua con này về đi 1-2 năm bán lại có dễ không các bác?
Bác cứ nhìn doanh số xe mới là thấy ngay
Xe mới bán chậm sao xe cũ bán lẹ được trừ khi bác bán rẻ hơn hẳn.
Hơn nữa nhiều ông cứ nói là mua xe ko quan tâm bán lại, xe để đi hay để bán
Thế sao xe ông ngon mà bán lại giá thấp.
Người mua xe cũ đã test chán chê mới lấy, xe nó xuống thì sẽ bị dìm. Xe còn ngon đương nhiên giá cao.
Thế người mua xe có muốn cái xe nó bển bỉ ko.

Tập Lái
8/5/11
31
24
8
Bác inbox cho tui xem giá lăn bánh, vay banks 80%, mầu trắng bên bác bao nhiêu nhé? Cần gấp

• Like
Reactions: ductuan.ta90