1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Em nghe nói lốp Dunlop theo xe cứng nên chạy thời gian sẽ ồn, trong khi em thấy nó là Made in Japan luôn nhé. Các bác nào đang xài Out cho em hỏi là có đúng dzậy không ạ? Nếu dzậy thì bữa nào chốt lấy xe có nên thay luôn 4 quả lốp không ạ? Cảm ơn và mong tin các bác.
Cứ để chạy một thời gian rồi thay bác ơi.
Một là đổi ngay, hai là chạy luôn.
Êm hay không xem gai biết ngay.

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Em nghe nói lốp Dunlop theo xe cứng nên chạy thời gian sẽ ồn, trong khi em thấy nó là Made in Japan luôn nhé. Các bác nào đang xài Out cho em hỏi là có đúng dzậy không ạ? Nếu dzậy thì bữa nào chốt lấy xe có nên thay luôn 4 quả lốp không ạ? Cảm ơn và mong tin các bác.
Em thì made in Japan an tâm hơn. Chạy 10k km rồi vẫn chưa thấy ồn hơn gì.

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Một là đổi ngay, hai là chạy luôn.
Êm hay không xem gai biết ngay.
Cảm ơn bác T. Bác coi trực tiếp lốp này chưa ạ, cho nhận xét là êm hay không ạ. Cảm ơn bác.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Cảm ơn bác T. Bác coi trực tiếp lốp này chưa ạ, cho nhận xét là êm hay không ạ. Cảm ơn bác.
Hình chụp của em Vũ Phương Uyên. Hai loại gai này là loại bám đường, vỏ gai dọc êm hơn nữa, nhưng Bác nên mượn xe đi thử kỹ trước khi quyết có đáng thay hay không với số tiền bù lại (vỏ theo xe rất mắc).
Outlander
Mitsubishi Outlander - Chia sẻ trải nghiệm, kinh nghiệm sử dụng và nâng cấp

Pajero Sport mới

• Like
Reactions: ben.le
20/12/08
241
96
28
Outlander trong nội thành cũng từ 12L đến 14L rồi bác (em hay bò từ Bình Thạnh qua quận 4 và loanh quanh quận 1). Thực tế tiền gửi xe và phí cầu đường mới khủng chứ không phải xăng, dù trong xăng đã gánh "500" loại phí khác nhau rồi.
bác này chắc nhà bên chu văn an hay bùi đình túy nhi, mình thấy xe trắng của bác, mình cũng đang chạy xe trang đây, hehe

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
bác này chắc nhà bên chu văn an hay bùi đình túy nhi, mình thấy xe trắng của bác, mình cũng đang chạy xe trang đây, hehe
Em cũng thấy một vài lần Outlander trắng trên Lê Quang Định, không biết phải bác không. Em bên Bùi Đình Tuý.

20/12/08
241
96
28
Em cũng thấy một vài lần Outlander trắng trên Lê Quang Định, không biết phải bác không. Em bên Bùi Đình Tuý.
em ít đi đường đó bác, Bùi Đình Túy thì em mới thấy xe bác rẽ lên cầu BDT hôm trước, Chu văn An có 1 xe trắng, em ở CVA nhưng gửi xe bên nguyễn xí, vậy là khu vực bán kính 500m có đến 3 outlander trắng

• Like
Reactions: blackhawl
tng
Hạng B1
6/12/15
90
67
18
38
Con Out Mỹ em chạy lốp zin theo xe là TOYO mà bác, VN xài Dunlop hả? Lốp TOYO thì ngon rồi, nếu hãng có thì nên thay

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Con Out Mỹ em chạy lốp zin theo xe là TOYO mà bác, VN xài Dunlop hả? Lốp TOYO thì ngon rồi, nếu hãng có thì nên thay
Lốp theo xe Out bán tại VN là Dunlop nhé bác, sản xuất tại Japan luôn. Con này nhập Nhật nên em có kiểm tra một số thứ, về cơ bản là Made in Japan hết. Em chỉ nghe nói chạy một thời gian hơi ồn chớ em chạy thử thì thấy ok.