Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Cái này em mới thấy lần đầu, đẹp quá bác. Bác mua ở đâu vậy? Giá sao bác? Bác có thể nói thêm về em này không?
Có ông bạn đi Mỹ nên em nhờ xách tay về dùm. Giá hiên tại bên Mỹ là $499, hôm rồi em mua được giảm còn 399 + 16$ 2-day shipping.

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Em thấy trên amazone nhưng không hiểu có chức năng gì. Cắm cổng OBD hay xài GPS

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Các bác Outlander có hội nhóm trên facebook không? Em đang tư vấn cho người nhà mua xe, có khả năng sẽ chọn Outlander. Nhưng đang lăn tăn thay đầu DVD để có đàm thoại rảnh tay và cài đặt một chức năng như Vietmap? Thay đầu có tháo taplo và thay đổi hệ thống điện trên xe không các bác?
Tiêu chí của em là không tháo banh xe vì xe ráp ở Nhật quá ngon, nếu tháo ra gắn lại không thể bằng như ban đầu đc.
Xăng cộ em có đọc review khoảng 7-8 lít đường trường. Đường nội thành khoảng bao nhiêu lít các bác?
Cảm ơn các bác trước nhé.

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Các bác Outlander có hội nhóm trên facebook không? Em đang tư vấn cho người nhà mua xe, có khả năng sẽ chọn Outlander. Nhưng đang lăn tăn thay đầu DVD để có đàm thoại rảnh tay và cài đặt một chức năng như Vietmap? Thay đầu có tháo taplo và thay đổi hệ thống điện trên xe không các bác?
Tiêu chí của em là không tháo banh xe vì xe ráp ở Nhật quá ngon, nếu tháo ra gắn lại không thể bằng như ban đầu đc.
Xăng cộ em có đọc review khoảng 7-8 lít đường trường. Đường nội thành khoảng bao nhiêu lít các bác?
Cảm ơn các bác trước nhé.
Bác vào Outlander Vietnam Club nhé, anh em tư vấn nhiệt tình lắm.

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Hiện tại em còn vài xe Outlander 2.0 màu nâu và xám titan 2016 giá duoi 950tr ạ. Bác nào cần hú em . Số phone em 0938630404
Ra giấy + thuế + phí + BH 2 chiều ... các loại xong, dưới 1 tỷ thì hú anh qua lái thử xe nhé. Phải bản CVT mới chịu nhen. Nhà nghèo đua đòi, nên trả giá dữ lắm. Hí hí o_O

• Like
Reactions: ductuan.ta90