Hạng F
29/10/16
11.503
21.762
113
Pháp
1 chiếc xe vừa đủ trang bị at theo hiện trạng gt vn là được!có 2 dạng ở nước mình;1 là thật nhiều tiền[doanh nhân]sắm cái xe để thể hiện túi tiền và bề ngoài của mình mặc dù tốc độ tối đa chỉ chạy tới 120 trên cao tốc:2 là tao cũng nhìu tiền hổng thua mấy thằng đại gia hay thương nhân sắm xe chục tỏi nhưng tao thích thể thao cảm giác mạnh nên tao sắm mấy chiếc siêu xe tt cho dù tối đa cũng chỉ chạy được chăm hai,trong nội thành thì bò còn chậm hơn xe TĐ[thí điểm]vậy có hợp lí không?
Em thì khác, em vì nhu cầu, cần thiết, an toàn và những gì em cần khi lái xe. Ngoài những gì có sẳn thì mình thêm bớt những gì mình thật sự cần, không cần .... Và nhờ đó em không nhức đầu vì phải tìm cách độ xe. Sửa xe thì có ... ạ :):):):)

Hạng F
3/10/15
9.738
11.974
113
1 chiếc xe vừa đủ trang bị at theo hiện trạng gt vn là được!có 2 dạng ở nước mình;1 là thật nhiều tiền[doanh nhân]sắm cái xe để thể hiện túi tiền và bề ngoài của mình mặc dù tốc độ tối đa chỉ chạy tới 120 trên cao tốc:2 là tao cũng nhìu tiền hổng thua mấy thằng đại gia hay thương nhân sắm xe chục tỏi nhưng tao thích thể thao cảm giác mạnh nên tao sắm mấy chiếc siêu xe tt cho dù tối đa cũng chỉ chạy được chăm hai,trong nội thành thì bò còn chậm hơn xe TĐ[thí điểm]vậy có hợp lí không?
Hợp lý toàn phần.
Hầy, mẹ tao nhiều tiền lắm, mua bớt ít chiếc siêu xe động cơ 8 lít để chạy chăm hai trong 10km cao tốc Long Thành là được rùi.
(Trung Lương hình như bị bóp chỉ còn một chăm)

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
25/10/20
1.545
14.502
98
56
Hợp lý toàn phần.
Hầy, mẹ tao nhiều tiền lắm, mua bớt ít chiếc siêu xe động cơ 8 lít để chạy chăm hai trong 10km cao tốc Long Thành là được rùi.
(Trung Lương hình như bị bóp chỉ còn một chăm)
ê!!!mẹ tao dạo này bị nhức đầu kinh niên rồi nhe mậy!

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.738
11.974
113
ê!!!mẹ tao dạo này bị nhức đầu kinh niên rồi nhe mậy!
Thế thì phải làm sao đây.
Thôi thì các con đừng ngựa nữa, đừng mua xe 8 lít để chạy chăm hai nữa nhen

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
25/10/20
1.545
14.502
98
56
Thế thì phải làm sao đây.
Thôi thì các con đừng ngựa nữa, đừng mua xe 8 lít để chạy chăm hai nữa nhen
zạ con nghe zồi !con đang tập chơi bóng đá để có trình độ thật cao như khi chạy xe 8 lit nhằm chuẩn bị phong độ thật tốt khi gia nhập juve !:D:D:D

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and Perenco
Hạng F
29/10/16
11.503
21.762
113
Pháp
Nói tóm lại cứ tậu xe, euro mấy mặc kệ vì đâu có đụng đến VN đâu... quang trọng là tiền và tiền, hết ...

Hạng B2
25/5/17
395
157
58
42
Sắp có bản 2.4 đời 2022 bán ở VN bạn ơi. Cac đại lý show hình ảnh rồi
Vẫn chưa có thông tin j về model Outlander 2022 cho thị trường VN rồi bác, sales lấy hình trên mạng show ra cho khách phái phái chảy nước miếng thôi

Hạng F
29/10/16
11.503
21.762
113
Pháp
Vẫn chưa có thông tin j về model Outlander 2022 cho thị trường VN rồi bác, sales lấy hình trên mạng show ra cho khách phái phái chảy nước miếng thôi
Bác đang lùa gà ở VN ... chứ em thì thua đi .... không lừa được em mấy cái nầy đâu :):):) Với Euro5
Hình là một chuyện còn kỹ thuật là chuyện khác ...

Hạng B2
25/5/17
395
157
58
42
Bác đang lùa gà ở VN ... chứ em thì thua đi .... không lừa được em mấy cái nầy đâu :):):) Với Euro5
Hình là một chuyện còn kỹ thuật là chuyện khác ...
Ý mình nói là thời gian cho xe về VN là chưa xác định thôi bác,