1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Lật ghế lên, kiểm tra các sợi dây cáp, hư sợi nào thay sợi đó, TH ghế ko lật lên được, thì bác thò tay xuống gầm ghế (thò từ phía sau tới), sẽ thấy 2 thanh ngang, kéo 2 thanh đó ra sau là lật ghế lên được.
Cầu, số: xe chạy sao mà phải kiểm tra? số vào khó?, cầu hú?....
Cảm biến: xe nổi cá vàng, hao xăng????
Bác khai đủ bệnh thì bác Coaltrung mới tư vấn được.
P/S: em là long khùng bên FB nà :D
giờ mới biết bác là long khùng, hân hạnh :)

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Vụ 2 cầu này đúng là ai không xài, không từng rờ tới mới bị thuốc các bác nhỉ. Lúc em phục hồi thì nhiều người bảo là làm chi, làm tốn xăng thêm chứ 1 năm có mấy khi xài tới, ngay cả chủ cũ bán xe cho em cũng nói thế. lúc phục hồi xong em mới bực, có hay không thì có ảnh hưởng gì đến cái xe đâu. Xe 2 cầu mà đi tháo 1 cầu thì mua béng xe thường đi, mua xe 2 cầu chi rồi vì cái lý do ất ơ là tốn xăng đi tháo béng cầu trước. Đã mua dòng SUV thì phải chấp nhận nó hao hơn MPV, hồi em mua Pajero, ai cũng nói nó hao không thua gì Land, em vẫn mua vì em thích cái dáng của Pajero, rốt cuộc nó chỉ hơn thánh Ỉn có 1-2l/100km, số chênh lệch đó bù vào cái sự lỳ lợm và đa dụng của nó.
kkk sao k xài bác? em xài banh lun đấy chứ, em nói rồi, mua paj mà chạy phố thì 1 cầu vẫn leo nắp cống tốt. tìm sình lầy mà lội, paj k hư dc đâu mà lo.

• Like
Reactions: lankhanh3
Foo confirmed
Hạng B1
18/4/09
70
72
18
Hôm nay em vào hãng thay sợi dây curoa cam... mà hãng lấy cho em cái sợi dây sản xuất từ năm 2012 (nhìn cũ kĩ, dây có thành phần cao su, để 6 năm trong kho). Nản quá, em trả lại hàng và chưa thay được dây.

Hạng B1
4/10/16
76
93
18
44
Hôm nay em vào hãng thay sợi dây curoa cam... mà hãng lấy cho em cái sợi dây sản xuất từ năm 2012 (nhìn cũ kĩ, dây có thành phần cao su, để 6 năm trong kho). Nản quá, em trả lại hàng và chưa thay được dây.
http://www.phutungotomitsubishi.com/

http://phutungotottc.com/hang-xe/mitsubishi.html

Bác thử xem hai trang này xem sao, em thấy ở mấy hội khác cũng hay dùng cách này, mua ngoài Ha Nội rồi ship vào saigon. Có vẻ ngoài Hà Nội có hàng xịn nhiều và giá tốt.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/12/09
336
230
43
Hàng ở HN chủ yếu là từ anh Tập, bên đó hàng của Pajero nhiều như lợn con, Bên ấy Pajero có tên là Cheetah (Con báo) thì phải, Mitsuu bán bản quyền cho bên ấy, nên hàng có nhiều.

• Like
Reactions: coaltrung and Tana