Hạng C
22/8/13
557
504
63
Nhiều khi cũng lăng tăng muốn gồng mình lên GLS cho nó mát mẻ tí... Thấy bên CAM bán nguyên chiếc tầm 5-6K, không biết có dịch vụ nào đổi nguyên thùng xe không :)
bác lấy nguyên con về rồi sang qua thôi ạ, chỗ nào chả làm được.

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Bác mua cái này ở đâu và giá bao nhiêu vậy? Xe e 6G72 cũng bị hư nhưng kg biết mua ở đâu
Bên cam bán, bác muốn mua em mua giúp cho, hàng gỡ xe, còn mới, hôm em mua định gắn vô xe mà phải đục lổ trên taplo nên em thôi k gắn đem trả lại.

Hạng C
31/3/12
576
1.533
93
Nam Định
www.lilama69-1.com.vn
em ghiền off road!!! hội mình không bác nào máu vụ này sao ta??? paj mà chạy xì phố không uổng lắm! đi thôi.
Bác gặp iem nhóe, món lội bùn iem cũng khoái lém, mỗi tội Paj của iem chơi Off ko tiện, vì lội nc mờ dính đến điện đóm hay bị ngoẳng củ tỏi lém, 2 mùa VOC iem ko vác Paj ra chơi, làm tạm em Land 80 mái rầu thui ợ.

MITSUBISHI PAJERO 1993-2003:  CHIA SẺ KINH NGHIỆM - RỦ RÊ PHƯỢT PHIẾT

Còn Paj thì gần năm nai cất kho roài.
MITSUBISHI PAJERO 1993-2003:  CHIA SẺ KINH NGHIỆM - RỦ RÊ PHƯỢT PHIẾT

• Like
Reactions: coaltrung
Hạng C
31/3/12
576
1.533
93
Nam Định
www.lilama69-1.com.vn
Nhìn hay phết.

Đúng rồi anh. Nhiều khi cũng lăng tăng muốn gồng mình lên GLS cho nó mát mẻ tí... Thấy bên CAM bán nguyên chiếc tầm 5-6K, không biết có dịch vụ nào đổi nguyên thùng xe không :)

bác lấy nguyên con về rồi sang qua thôi ạ, chỗ nào chả làm được.

Bên cam bán, bác muốn mua em mua giúp cho, hàng gỡ xe, còn mới, hôm em mua định gắn vô xe mà phải đục lổ trên taplo nên em thôi k gắn đem trả lại.

Iem trước chạy Paj mái rầu cũng thích lém, định sang Cam ăn nguyên 1 em về để sang giấy, rưng xa quá ko có cơ hội, giờ nhìn thấy Paj mái rầu bên Cam vưỡn thém, kiếm đc iem nào mờ ngon, máy 4M40 thì về mềnh chạy ko phải ngĩ lun, các thánh vào đây chọn nhóe.

https://www.khmer24.com/c-cars-for-...to]=&location=&category=cars-for-sale&sortby=

Tập Lái
26/3/17
29
21
3
47
E không mua cái đó, e muốn mua cục bù ga máy lạnh thôi. Bác cho e số có gì e nhờ bác tư vấn được kg?

• Like
Reactions: coaltrung