Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Nhập cũng giá đó . Ckd cũng giá đó , hơi bị ảo tưởng rồi đó Mít ơi
Tại sao ráp phải rẻ hơn nhập??? Chỉ do các bác quá sính ngoại đó thôi, Nhập thuế 0% thì sao phải đắt hơn ráp??? Trong khi ráp phảo nhập linh kiện (chưa được giảm thuế về 0%). Chất lượng lắp ráp của VN nếu soi cho kỹ thì có thể chỉ thua Thái 1 chút, còn lại thì hơn đứt Indo và đặc biệt là Ấn Độ nha.

11/2/20
29
9
3
TP.Hồ Chí Minh
Tại sao ráp phải rẻ hơn nhập??? Chỉ do các bác quá sính ngoại đó thôi, Nhập thuế 0% thì sao phải đắt hơn ráp??? Trong khi ráp phảo nhập linh kiện (chưa được giảm thuế về 0%). Chất lượng lắp ráp của VN nếu soi cho kỹ thì có thể chỉ thua Thái 1 chút, còn lại thì hơn đứt Indo và đặc biệt là Ấn Độ nha.
like mạnh bác này

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
chỉ có vài người hiểu dc chỗ này =)) phanh tay nghịch cho thị trường VN =)))
Xe phù hợp cho các trường đào tạo dạy lái xe kakak khi học sinh bất ổn thầy giáo giật thắng tay hộ

Thật ra đây là sản phẩm dành cho các nước kém phát triển, ko phải là sản phẩm global. Nó đặc thù cho indo và các nước tay lái nghịch. chất lượng sao bằng hàng global của các hãng khác
Nói rõ cho mọi người hiểu, đừng tưởng mình đang có hàng ngon. ở VN toàn bộ sản phẩm của Japan đều là hàng thứ cấp hết. Mua xe Hàn dc sản phẩm Global
Xàm lông, cho cái thông tin Việt Nam, Indo, Thái Lan là nước kém phát triển nhé.

Hạng D
26/3/18
1.475
2.147
138
32
Dạ từ 10/7 thuế linh kiện oto = 0% rồi nha a.
Nhập thì tốn tiền vận chuyển. Tiền hải quan kho bãi. Tiền test xe theo lô.
Em chả sính gì hết. Cái gì rẽ hơn thì xúc, mua xe của VN thì tạo điều kiện cho công nhân VN có nhiều việc làm thôi. Còn a kg chịu hãng ăn dày thì thôi vậy.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Dạ từ 10/7 thuế linh kiện oto = 0% rồi nha a.
Nhập thì tốn tiền vận chuyển. Tiền hải quan kho bãi. Tiền test xe theo lô.
Em chả sính gì hết. Cái gì rẽ hơn thì xúc, mua xe của VN thì tạo điều kiện cho công nhân VN có nhiều việc làm thôi. Còn a kg chịu hãng ăn dày thì thôi vậy.
10/7 mới giảm thì ngày hôm nay 22/7 bác có xe chạy hả? Nói chuyện biết suy nghĩ dùm chút nha bác. Nhập linh kiện thì không phải vận chuyển kho bãi, không phải kiểm tra??? Bác nói mà không hiểu mình đang nói cái gì cả. Nói cho sướng cái miệng thôi.
Tùy bác thôi, nếu bác cảm thấy xe ráp VN thì phải rẻ hơn xe nhập thì bác đi mua xe nhập dùm em. Đừng tạo lối suy nghĩ đồ VN phải rẻ. Chả có ý do gì xe ráp VN phải rẻ hơn xe nhập Indo, Ấn độ trong khi chất lượng vượt trội hơn.

Hạng D
26/3/18
1.475
2.147
138
32
10/7 mới giảm thì ngày hôm nay 22/7 bác có xe chạy hả? Nói chuyện biết suy nghĩ dùm chút nha bác. Nhập linh kiện thì không phải vận chuyển kho bãi, không phải kiểm tra??? Bác nói mà không hiểu mình đang nói cái gì cả. Nói cho sướng cái miệng thôi.
Tùy bác thôi, nếu bác cảm thấy xe ráp VN thì phải rẻ hơn xe nhập thì bác đi mua xe nhập dùm em. Đừng tạo lối suy nghĩ đồ VN phải rẻ. Chả có ý do gì xe ráp VN phải rẻ hơn xe nhập Indo, Ấn độ trong khi chất lượng vượt trội hơn.
Dạ a nói sao cũng đc. Dạ e đang đi xe nhập đây a, xe V chung pk mà rẽ hơn thì e vẫn chọn xe V nhé. Còn mắc hơn hay = giá thì bỏ đi nhé. A cứ soi thử con Vario Indo vs con AB VN thì biết chứ có gì đâu hehe

Hạng B2
17/10/15
165
35
28
45
E hy vọng giờ cuối ban giám đốc quyết định bản lắp ráp ra màu đỏ mận ạh :p