Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Trong các hãng Nhật ở VN, thấy mỗi Mitsubishi là chiều người tiêu dùng VN nhất.
Mitshu đó giờ ít lỗi hơn Kia,
mà nếu có lỗi thi cũng triệu hồi chứ ko như Kia đỗ lỗi cho khách hàng ko biết sử dụng
Khách hàng Kia thì quang niệm người phải phục vụ xe, lỗi là phải vận thành theo nó, đó là tính năng ko phải lỗi
Gearbox Seltos never hot,,

Hạng B2
25/5/17
395
157
58
42
Chỉ dc 500 xe cho toàn quốc - mấy bác có ý lấy thì nhanh tay chốt đặt xe nhé

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Ngồi xem quảng cáo thì nghe hay, chứ cái cam 360 như mèo mửa mờ căm mờ điếc, đá xi nhan ko nhảy đc cam hông, ko setting chỉnh đc, màn hình 10" mà wince đời ơ kìa cũng như ko. Tóm lại cứ trừ vào giá bán, khách tự lắp đc, tem tủng thì tự in được đơn giản thôi

Hạng D
21/12/14
2.145
7.785
123
Ngồi xem quảng cáo thì nghe hay, chứ cái cam 360 như mèo mửa mờ căm mờ điếc, đá xi nhan ko nhảy đc cam hông, ko setting chỉnh đc, màn hình 10" mà wince đời ơ kìa cũng như ko. Tóm lại cứ trừ vào giá bán, khách tự lắp đc, tem tủng thì tự in được đơn giản thôi
Nại cà khịa :D

Hạng D
8/2/17
1.105
1.702
113
36
Mitshu đó giờ ít lỗi hơn Kia,
mà nếu có lỗi thi cũng triệu hồi chứ ko như Kia đỗ lỗi cho khách hàng ko biết sử dụng
Khách hàng Kia thì quang niệm người phải phục vụ xe, lỗi là phải vận thành theo nó, đó là tính năng ko phải lỗi
Gearbox Seltos never hot,,
Suốt ngày chống xe Hàn như bác thì cũng chẳng làm nó ế ở VN đâu. Đối với tôi hãng nào quan tâm đến người VN thì khen thôi. Như ở trên tôi khen Mitsubishi của Nhật vậy. Sống như bác khổ quá, tối ngày cứ thích đả kích 1 chiều, rồi tôn thờ 1 thứ mà họ không tôn trọng dân VN.

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Suốt ngày chống xe Hàn như bác thì cũng chẳng làm nó ế ở VN đâu. Đối với tôi hãng nào quan tâm đến người VN thì khen thôi. Như ở trên tôi khen Mitsubishi của Nhật vậy. Sống như bác khổ quá, tối ngày cứ thích đả kích 1 chiều, rồi tôn thờ 1 thứ mà họ không tôn trọng dân VN.
Ảnh nói ji sai hả a!? Có lẽ nhóm người tiêu dùng thông thái, luôn thượng đẳng hơn nhóm khác nhóm người bình thường khen tiêu dùng thông thái, khen chỉ có người thông minh mới xài đồ Hèng, mấy a cũng ko chịu, chê đồ Hèng lôm côm như a kia, mấy anh cũng ko chịu?
Chẳng biết thế nào vừa lòng mấy a nữa.

• Like
Reactions: Ben Khang and PMH82
Hạng B1
14/9/15
90
95
18
Đồng Nai
Quá ngon trong tầm giá, xe lắp ráp cũng 100% phụ tùng nhập về. Đc thêm đống trang bị giá bằng nhau.