Hạng B2
18/3/08
181
63
28
35
TP HCM
www.otosaigon.com
Re: RE: Mô tả chi tiết các công nghệ trên Lexus LS 460L 2009

^^ tuyệt vời giờ thì em đã hiểu
Salon em đang trưng 1 chiếc , mà em thì chưa tìm hết công nghệ của nó . cảm ơn bác MXVC :p

Hạng D
3/12/07
1.216
20.855
113

Hiep CTM nói:
Bài viết khá hay !
xin bình luận thêm 1 câu nhé
BMW Series 7 Mer S 550-600 Lexus LS 600HL thì đều là xe dành cho giới doanh nhân, quý tộc ( nó chỉ thua maybach, RR phartom, cadilac vì tính thương hiệu vs Quý phái -> 1 cấp)
đã là ông chủ của những chiếc xe sịn trị giá hàng tỷ bạc thế thì tại sao lại cầm cái vôlăng nhỉ ( ko hiểu ) nếu muốn cầm cái vô lăng thì có đấy
Audi R8, BMW M series Z, Mer SLR Mclaren ( mũi tên bạc ), lamborghini reverton, muốn chứng tỏ, muốn cảm nhận tay lái sau vô lăng thì chơi Bugatti veyron
nói tóm lại là đã chấp nhận mua xe thì hãy nghỉ bạn dự định mua xe gì? loại gì, sedan sang hay là SUV hay là Sport thì quyết định có nên ngồi sau tay lái hay ko ? đó là điều cần thiết
ko nhất thiết gì mà phải nghĩ đến đẳng cấp, cái logo chi cho mệt
xe mày bằng tiền xe tao vậy thì chẳng hơn tao cái chỗ nào ngoài cái logo mà xã hội bây giờ chơi xe, mua xe ko quan niệm về lịch sử logo nữa...!
An toàn, tiện nghi, Lịch lãm, Tinh tế, Lãng mạng->( thêm vào cho máu) vs Hiện đại nữa...nói tóm lại là rất nhiều

vậy điều gì làm nên logo đó có giá trị vậy bác??? bác suy nghĩ thêm nhé he he

Tập Lái
21/8/09
2
0
1

bác viết bài này quá hay . nhưng k thấy bác đề cập đến Mec và BMW. tất cả 3 xe bác giới thiệu e đã lái rồi, xét về cảm giác lái thì S550 4MATIC là lái thích nhất. ( theo cảm nhận của e )

Tập Lái
21/8/09
2
0
1

bác viết bài này quá hay . nhưng k thấy bác đề cập đến Mec và BMW. tất cả 3 xe bác giới thiệu e đã lái rồi, xét về cảm giác lái thì S550 4MATIC là lái thích nhất. ( theo cảm nhận của e )