Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/2/12
119
1
0
vankhanhktpn nói:
CuongDN2012 nói:
bds_anhtuan89 nói:
Chênh lệch so với kỳ vọng là 1 tỷ thì pác ráng thu hẹp nó lại để 2 cái ý tưởng nó gặp nhau

Xác định phải bán rồi thì làm nhanh luôn đi pác

Qua đầu năm sau ko biết còn bán đc giá này ko ???

P/s: Nếu đợi đc thì pác đã đợi rồi ^^
Thì nếu bán bây h không được thfi phải đợi qua đến 2015 thôi! vì còn 2 năm hợp đồng, lấy cái đó trả lãi ngân hàng!
Ca này chưa thuộc diện thở oxy = bằng máy . Các bác trên này chỉ chuyên chăm sóc diện đó thôi ,bác vào đây là nhầm nhọt đ/c rồi . :D
tchính xác là vậy ! vẫn còn 2 năm tiền thuê nhà mà ! đóng lãi và bác lấy 1 ít tiền ra , kêu 1 thằng chuyên đi đăng báo , đăng internet thể nào trong 2 năm đó cũng có người hỏi ^^ !

Tập Lái
26/4/06
34
0
0
Mob = bọn du thủ du thực

Muốn bán nhà (hay bất cứ sản phẩm nào) nhanh thì cần những điều kiện sau:
+ Có người muốn mua (passed)
+ Người muốn mua đã trả giá (passed)
+ Chọn giá cao nhất đựơc trả và quyết định, bóng trong chân bác rồi, nhanh hay chậm là do bác thôi :)

Hạng B2
23/5/12
205
27
28
Tính đi tính lại, bác chủ vẫn còn nhiều đường và cũng chẳng phải thiết tha muốn bán cho lắm

Hạng B1
27/9/12
94
0
6
huynhkhainguyen nói:
Tính đi tính lại, bác chủ vẫn còn nhiều đường và cũng chẳng phải thiết tha muốn bán cho lắm
không phải là ko thiết tha muốn bán, nhưng thử hỏi bác đã nằm trong ngân hàng 17 tỉ, thì ít ra bán cũng đc 17.1 tỉ chứ có đâu bán ra 15-16 tỉ thì bán làm gì để rồi mang nợ, trong khi giá thị trường nó tầm 23-25 tỉ

Tập Lái
26/4/06
34
0
0
CuongDN2012 nói:
huynhkhainguyen nói:
không phải là ko thiết tha muốn bán, nhưng thử hỏi bác đã nằm trong ngân hàng 17 tỉ, thì ít ra bán cũng đc 17.1 tỉ chứ có đâu bán ra 15-16 tỉ thì bán làm gì để rồi mang nợ, trong khi giá thị trường nó tầm 23-25 tỉ
Nếu vậy thì nên hỏi: nhà giá 17 tỉ, làm sao để bán nhanh? hehe...

Hạng B2
18/11/12
166
3
18
48
CuongDN2012 nói:
Nếu giá thị trường như bác nói thì bác xoay sở lo cho em nó ra khỏi bank rồi bán 20 tỉ có người hốt liền. Nhưng mà em nghiiiii lắm vì nếu thật vậy thì em nó đã ra đi lâu rồi

Hạng B2
4/4/11
133
0
16
11
de ngân hang no giai quyet, bac khoi nhoc cong nhe'... bac market good day

Status
Không mở trả lời sau này.