Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City
RE: Mods ơi, cho cháu hỏi.

Ôi thôi xong .

@bibiboom : Em không biết bác bị bấm lỗ vì lý do gì , nhưng với cách hành văn và post bài thế này em e là bác sẽ bị ban nick luôn . Chơi vui thì cay cú quá làm gì cho nó mệt đầu , dù gì thế giới ảo cũng là nơi để vui vẻ , mong bác luôn giữ được niềm vui

Tập Lái
23/3/07
39
0
0
otosaigon.com

Còn thì chơi. ko còn thì thôi. Cám ơn bác quan tâm. Tại mấy bác mods quá đáng. Cứ tưởng mình là cha người ta. Muốn nói gì thì nói. mà còn nói theo kiểu hù dọa nữa chứ.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Bác Thich4banh lớn tuổi hơn bác rất nhiều bibiboom nhé, đáng tuổi cha bác đấy. Bác ấy chỉ nhắc nhở bác nên cẩn thận ngôn từ của bác, chứ đâu có nói gì bác. Thế sao bác lại tỏ vẻ gay gắt ngông cuồng thế?

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Ban Nick Bibiboom đi Mod ơi, kiểu này căng rồi.... không cầu thị lắm...

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

@bibibom: giải trí gì thì giải trí nhưng vẫn phải trong khuôn khổ cho phép. OS nghiêm cấm tất cả các hành vi, cử chỉ, lời nói xúc phạm, công kích tới các thành viên. BĐH đã bấm lỗ vì bác đã vi phạm nội qui, bác không biết nhận lỗi & sửa chữa lại tiếp tục không tôn trọng thành viên của BĐH, điều này đã làm BĐH quyết định khoá quyền truy cập củâ bác. Quyết định sẽ được đưa ra ngay sau đây

Hạng B2
10/4/07
145
0
16
Thành phố Hồ Chí Minh

" I can you". Xin can tất cả các bác. "Dĩ hoà vi quý". Diễn đàn OS là nơi trao đổi kinh nghiệm, tư vấn, linh tinh về xe, giúp nhau là chính. Phần nào thì cũng để "xả Stress". Mà như thế này thì Stress nặng hơn.
"Nhân vô thập toàn". Em xin can các bác nhe. Cười lên đi các bác. FORGET IT. PEACE-NOT WAR

Tập Lái
2/1/07
17
0
0
37

@minhtit: em ủng hộ các bác khóa quyền truy cập của cái nick đó. Rất không hay và thiếu văn hóa khi hành văn như vậy trên diễn đàn.Đọc em có cảm giác như là chỉ chăm chăm để phá chứ ko góp phần xây dựng diễn đàng gì cả,ở đâu cũng có luật của nó.Đâu thể nào vô ý thức và non nớt như thế được [&:].Các bác cứ mạnh tay nhé.Với lại em thấy,không cần những thành phần như thế diễn đàn mình cũng lớn mạnh mà phát triển mà.Có khi còn tốt hơn khi không có những người kiểu đó nữa ấy chứ.

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
4/12/06
701
23
63
Hà nội

Đã là luật thì không dĩ hòa vi quý được.
Có những vấn đề phải stop ngay tránh ảnh hưởng kỷ cương.
Thế cái câu Quân pháp bất vị thân của WM nó mới hay...
Đáng nhẽ đến Post #: 4 thì BĐH phải khóa truy cập ngay, giải thích sau. Em nghĩ không nên để xảy ra trường hợp như thế này lần 2.

Status
Không mở trả lời sau này.