24/3/10
4.364
3.876
113
Đề nghị các bác nào hát đêm Gala TFC tại Phan Thiết mà k bị trừ tiền đăng ký hát góp dzui nhé. Em vọt trước. He he

Hạng D
13/2/09
1.236
87
48
44
em hát bè theo bác keenlon thôi, mắc cỡ lắm hihi

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
he he he, hôm qua đã có bác vanquan đăng ký tham gia đội hình TFC dự SN OS 8 năm lần này. Và bác Vanquan cũng được giao "trọng trách" lãnh đạn đội văn nghệ TFC "dã chiến" để góp vui đợt này. ACE cứ thể mà mần thôi nhé.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.568
113
TFC
xaydungquocgia.com
keenlon nói:
he he he, hôm qua đã có bác vanquan đăng ký tham gia đội hình TFC dự SN OS 8 năm lần này. Và bác Vanquan cũng được giao "trọng trách" lãnh đạn đội văn nghệ TFC "dã chiến" để góp vui đợt này. ACE cứ thể mà mần thôi nhé.
Vậy quyết định hợp ca bài TQC luôn hả bác ròm

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
TQC là bài gì trời !?!?! Hổng hiểu ! Oánh chít cũng hổng hiểu ! Thiệt !

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
keenlon nói:
TQC là bài gì trời !?!?! Hổng hiểu ! Oánh chít cũng hổng hiểu ! Thiệt !

TQC là Tiến Quân Ca đó.

Em chỉ biết "hét" Quốc Ca thôi ! Còn bản gốc "Tiến Quân Ca" thì em chịu ! he he he

Hạng B2
17/3/10
169
1
0
<span style=""color: #0000ff;"">Em xin đăng ký góp vui với bài "Lời tỏ tình dễ thương 2" của Ngọc Sơn nha bác. Hát dở nhưng cũng xin góp vui mừng sinh nhật OS nha các bác. </span>

<span style=""color: #0000ff;"">Bác cho em hỏi mấy giờ ngày 9/12 này tập với ban nhạc vậy bác ?</span>

Hạng D
24/8/09
1.032
765
113
46
keenlon nói:
o`o` coi chừng đúng "lãnh đạn" thật ^^ dzăn nghệ mà hông có giờ tập là em cũng xin thua. Định đề xuất thế này, nếu mah mún có một bài thì hiện giờ Quân có bài "Và con tim đã vui trở lại" mình sẽ hợp ca. Lợi thế của bài nì là hông cần chất giọng nhìu, chia câu ra mỗi người mần một câu gộp lại nghe sẽ hay phết điệp khúc thì mần chung, hai bè cao và thấp, cần tối thiểu 2 ngưòi, tối đa 200 nói chung bi nhiu ca sĩ cũng mần được!!! càng nhìu càng vui ^^ giọng thật khác nhau càng hay.
nghe thử nè ;) http://mp3.zing.vn/mp3/ng...-Nghe-Si.IWZAW8B8.html
Nếu Quý vị thống nhất thì cần họp lại khoảng 30 phút để quân set bè và chọn giọng cho mỗi câu phù hợp với chất giọng của quí vị.
Xin cảm ơn ^^