MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.392
113
DD70 đã bán, Dream II đã mất, đang chạy VS125
vẫn còn cub81 + cub 91 cho F1 chạy

Hạng B2
8/6/15
103
277
63
46
em co SU hazate va SU Adress 110 moi tinh. bao ra ten luon 20 chai mau do den bac co muon mua ko?
Hayate đời nào bác? Có hình ảnh thì cho em xin vào inbox nhé, vô cùng cảm tạ bác!
Chúc bác ngày mới yên lành!

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Mình chắc Fan cuồng của Honda :D Nên xe chỉ toàn Honda: Click Thái (2014) - CBR1000 (2013) - Honda Civic 2.0 (2011)
Xe hơi thì hầu như chỉ đi cùng gia đình còn chủ yếu vẫn là đi 2 bánh đi làm. Chiếc CLICK trước đây của ba mình do đã mua thêm CLICK 2015 nên chuyển nhượng lại để mình đi làm hàng ngày, công việc văn phòng nên mình phải đi tay ga để có cốp bỏ giấy tờ và vật dụng cho tiện chứ trước đó dự tính là quất em Sonic 150 rồi nhưng giá lăn bánh chát quá nên suy nghĩ lại :p đi tay ga dù gì cũng tiện và khỏe hơn trong phố. Còn đi xa hay máu lên mình đã có Con Bò 1000 thỏa mãn rồi.

CLICK của mình hiện tại đã gần 40xxx, do trước đây toàn trùm mền nhưng từ khi về với mình km tăng vèo vèo :D chuẩn bị thay cặp vỏ lần 2 (lần 1 thay lúc 2 vạn). Thường mình đi làm mỗi ngày cung đường từ Bình Thạnh - Q10 kẹt xe bấy nhầy lúc đi và lúc về thì cứ tầm 4 ngày mình đổ tràn bình 1 lần :D (xe rất tiết kiệm xăng nhé vì mình ra PVĐ toàn chạy 60-70). Sau này mình thay kim phun xăng điện tử của SHi 150 (Ý) vào thì cứ tầm 3 ngày là phải đổ o_O Bù lại đi 1 người max speed xấp xỉ gần 110 (mình nặng gần 70 kg), trước đó max luôn chỉ 90 mấy. Còn lại thì cứ tầm 1500 km thì thay nhớt máy, xấp xỉ 5000 thì thay nhớt số đi đủ cung đường miền Tây, ra Nha Trang....chưa bao giờ nằm đường hay có bất cứ vấn đề gì. Khoảng để chân thoải mái, gầm cao leo lề dễ, yên ngồi lâu k bị ê đít, có điều cốp nhỏ hơn AB nên đồ cho 1 người thì OK chứ 2 người thì hầu như khó, yên ngồi 3 người chật và yên sau hơi cao (bgai mình chỉ có 1m5x nên than hoài :p). Mình cũng đổi nhiều xe đó giờ đủ thương hiệu nhưng dù gì vẫn thích Honda hơn. Cái đặc biệt của Honda khiến mình thích là "nó chả có cái gì đặc biệt" :D
Cụ thay dây cua roa chưa?

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Em đi con ếch 2007 tới giờ, bánh lớn, chinh chiến đường sá SG cơ động hơn xe hơi nhiều. Xe hơi chỉ khi nào đi xa hoặc có việc thôi. Giờ vác xe vào khu trung tâm, hoặc chạy đi chạy lại có việc là 1 cực hình.
Ếch cụ có uống khỏe không? Em mượn con ếch 2004 đi mấy bữa hết tiền uống bia.

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
Lão này, cứ có cùng sở thích với mình là sao nhỉ? Nhưng cái thứ tay côn như CBR1000 thì mình ko thích (chẳng qua là hok đủ xèng mua và tay con đi chán bỏ xừ kakaka)

Nhưng cho mình hỏi cái nhớt hộp số tự động 5k là thay à? COn Lead của mình toàn mang ra ông anh (ổng có tiệm sửa xe máy) mà chả để ý có thay hay ko? hôm bữa 56k, e làm 1 cái list dài mang ra đưa ổng thay mà ổng ném luôn cái list rồi bảo "mày cứ yên tâm làm hết 6 lon này xong phi xe về 2k nữa mang ra đây thay nhớt"......
Tầm 4-5 lần thay nhớt máy lại thay nhớp lap cụ. Mà cụ có quả nón cối đâu ra hay thế?