Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
Ối chao, có tin vui roài! Hổm rày mợ em cứ nín thở chờ... được uống beer...!!! Mừng quá...
Nhưng dù sao cũng phải "phe bìn" "goáp ý" (giờ sao em dị ứng với mấy cái chữ này thế) bác KAC rằng là "....sang đổi vợ" như thế là không tốt nhá !
Bà con ơi, chuẩn bị ra đình làng... uống cafe mừng hai họ thoai!!!

Hạng D
3/12/07
1.434
2.606
113
lại khệnh khạnh vác bụng đi uống bia thôi bà con ơi...

Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
Cám ơn tất cả các bác. "kể cả những lời chúc mừng và những lời chia buồn :D " tình cảm XNL là thế đấy :) .
Sáng nay nhận đc tin "nhà trai" quyết định cưới. Em vừa mừng lại vừa buồn. Mừng vì em nó tìm đc nhà làm dâu xứng đáng, buồn vì phải sắp xa em nó, "Người" mà em cùng các Bác trong XNL đã bỏ biết bao tâm huyết, công sức để được như ngày hôm nay.
Một lần nữa em cám ơn tất cả, đặt biệt cảm ơn các bác đã chung tay nâng niu em nó cùng với em.
Hôn lễ chính thức sẽ diễn ra vào sáng mai, còn "tiệc rượu" sẽ được diễn ra tại "nơi mà các bác XNL chọn". Như đã thỏa thuận với "Nhà trai" "tiệc rượu" sẽ do em chịu trách nhiệm đãi các bác.
Mời các bác bóng bàn chọn địa điểm và thời điểm khai đao í lộn khai tiệc ạh.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Trưa chủ nhật tuần này luôn đi bác, làm liền cho nó nóng sốt :D

Hạng D
23/6/08
1.246
3.444
178
Thấy các bác chúc mừng mà lòng em cũng nao nao!!!:D. Em cảm ơn các bác nhiều lắm!
Hôm rồi có thể bác KAC hơi buồn vì nghĩ rằng em chưa thấy " giá trị của em nó" :D. Vợ hai của bác í còn vài điểm làm em lăn tăn nhiều lắm (nhất là tiếng máy xè xè giống như . . . :D, bệnh nan y của concord đây). Nhưng dù sao thì . . . cũng đang chờ đến giờ G, ký giấy kết hôn.:D

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0
Trời ơi! Bởi sa cơ giữa chiến truờng thọ tiễn nên Cảkhôngai đành chia tay vĩnh viễn Connn....ccccò!.(Concord)
Con..cò, con..cò ơi!
Nàng đã bao phen vượt suối trèo non để giữ vẹn trinh tiết, ta mấy bận lao mình trong nắng gió. (Bị hư máy lạnh)
Chuyện hàn huyên chưa cùng nhau cạn tỏ thì giọt máu chung tình đã nhuộm thắm chinh y.
Thôi kể từ đây hết nợ hết duyên, hết ân hết ái, chìa khóa thiêng ta xin gởi lại cho người yêu lý tưởng Connn...ccò!.

(Đến đây bỗng dưng nhớ bác...X108)
:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/1/08
1.243
539
113
Đồng cỏ
www.canhacungvui.vn
Hay quá đã hợp hôn rồi à các bác?
Chủ nhật 10.05.09 em nghe tin các bác tụ tập tại tổng hành dinh nên vội hỏi địa điểm và đến muộn 30phút. Bác Sweety ra đón em nhưng không giới thiệu kỹ nên em vô tình ngồi gần bác hội trưởng đáng kính mà cứ hỏi: Cho em hỏi nhé, Bác hội trưởng đâu hả anh? Bác hội trưởng cười duyên không trả lời. Một lúc sau em mới biết.
Em lại ngồi giữa hai nhân vật chính của buổi off hôm ấy: bác khongaica và swe ety nên gia sức làm tran sờ lết tờ cho hai phía, sau khi ra về em vẫn không biết kết quả luôn. Nay nghe tin em mừng quá. Chính ra là bác khongaica phải mừng mới đúng đấy vì chú rể mà bộp chộp thì cả thèm chóng chán. Bác sweety nhớ chăm sóc em nó cẩn thận nhé khỏi phụ lòng cố nhân. Rì pít : Chúc mừng hai bác và em nó luôn.

Hạng B2
17/4/08
125
1
0
Chúc mừng bạn đồng hương - Sweety cưới được vợ hai nhé. Chúc mừng bác KAC đã gả vợ hai của mình cho ông hàng xóm XNL

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê
Bác cứ làm cho hoành tráng ở trên phố đi.Ở dưới nông thôn em chuẩn bị sẵn tiệc rượu
mời bác và anh em nông thôn để chia buồn ,an ủi bác.

Status
Không mở trả lời sau này.