Hạng D
19/10/09
4.733
14.290
113
Tel : 0949999684 .
Vãi cả 5 cọng sin... Từ bữa giờ chưa có vấn đề gì vì e toàn đi gần ( < 50km ). Sáng nổ ngon lành ! Hôm nào có dịp đi xa test đã. Thanks bác vì... 5 cọng sin :)
:3dcuoi: Hy vọng ngon lành.Lần sao ông nào tháo cái đó ra chắc té ngữa luôn

Hạng B2
25/7/12
129
107
43
Xe em Sorento số sàn, đã dùng nhớt Mobil 1, bugi Iridium, lọc K&N. Vì bác Phong hết lọc K&N nên sau hơn 2 tháng em mới lắp lọc. Cảm nhận sau khi thay nhớt và bugi thì không nhiều. Nhưng khi thay lọc vào thì chân ga nhẹ hơn và rung lên khá hay. Em biết là chân ga điện tử thì nó nhẹ giống nhau thôi nhưng vì máy nó không ghì nên thấy máy nhẹ và chân ga nhẹ hơn và cảm giác máy cũng mạnh hơn. Em chưa thấy sự khác biệt về độ ăn xăng.

Để khi rãnh em tìm hiểu dùng cục OBD II đo đạc vài thông số về lượng gió cho nó khách quan. Cái này chắc bác Phong tìm hiểu thì tốt hơn.

• Like
Reactions: PHONG NGUYEN
Hạng C
20/1/07
645
269
63
Đà nẵng
em mua tại cửa hàng đồ chơi xe máy lớn tại đường đỗ ngọc thạnh đó bác.hàng đúng xịn.giá cả em ko bàn.vì xem trên mạng bán toàn chai tư.chai rưỡi.xem kĩ tem k@n kèm theo.tem xịn chữ sắt sảo.phần đế bóc phía sau cắt sẵn làm hai ba phần là ok.

• Like
Reactions: thevinh78
Tập Lái
27/5/10
23
9
3
Em cũng đã từng chơi lọc K&N hơn 1 năm xong em lại quay lại với lọc giấy vì em thấy khí hậu mình bụi quá,lọc không kỹ bằng lọc giấy được.

• Like
Reactions: thevinh78
Hạng C
21/6/14
901
381
63
Sài Gòn
em mua tại cửa hàng đồ chơi xe máy lớn tại đường đỗ ngọc thạnh đó bác.hàng đúng xịn.giá cả em ko bàn.vì xem trên mạng bán toàn chai tư.chai rưỡi.xem kĩ tem k@n kèm theo.tem xịn chữ sắt sảo.phần đế bóc phía sau cắt sẵn làm hai ba phần là ok.
Hic.. E ở Xì Giòn :) Hong ấy, bác mua ship vô dùm e đc hem
:3dcuoi:
Cảm ơn bác chia sẽ cách nhận dạng. PhongNguyen thật, hay PhongNguyen giả nhé
:3dnhinyeu3:

• Like
Reactions: huyhoangdn