Hạng C
7/1/10
540
1
0
mackafee nói:
PutinVn nói:
mackafee nói:
Em cập nhật danh sách các bác đã đăng ký:

1. Colorpen
2. Turau
3. Thanhcongctyta
4. Hunguyen123
5. Longan
6. Mackafee
7. Phuhaonguyen
8. Cu bom
9. Manhodessa
10. Noel
11. Do.56N3375
12. Hayvadep
13. Ruametocdo
14.
15.
.
.
.

Các bác cập nhật số lượng và size áo luôn để em làm đồng phục nhé.
-----------------------------------------------
Anh đăng ký tham gia 01 NL nhé, size áo: L
-------------------------------------------------------------------------------
Linh hoạt trong môi trường linh hoạt
Càng già, càng dẻo, càng dai.

hic hic ...
Mac ơi anh đăng ký 2 áo nhé 01 nam size L và 01 nữ size M, 01 xe santafe nữa.
---------------------------------------------------------------
Càng già, càng dẻo, càng dai

Hạng D
24/7/08
2.906
95
48
PutinVn nói:
Mac ơi anh đăng ký 2 áo nhé 01 nam size L và 01 nữ size M, 01 xe santafe nữa.
---------------------------------------------------------------
Càng già, càng dẻo, càng dai

xong rồi nhe anh,
mai em sẽ post bài thông báo địa điểm và thời gian tập trung, anh nhớ đón xem nhe :D:D:D:D:D

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Ku PHN mải ham chơi ko đăng ký cho Rùa mái làm bả bắt mềnh quỳ từ sáng giờ ... hờ hờ!
Đề nghị BDH SFC nhắn tin hoặc gọi điện vấn an mấy bác có tên mà chưa chuyển khoản. Nhiều khi bận việc quá các bác ấy quên ko chừng.

23/10/06
14.638
5.121
113
ruametocdo nói:
Ku PHN mải ham chơi ko đăng ký cho Rùa mái làm bả bắt mềnh quỳ từ sáng giờ ... hờ hờ!
Đề nghị BDH SFC nhắn tin hoặc gọi điện vấn an mấy bác có tên mà chưa chuyển khoản. Nhiều khi bận việc quá các bác ấy quên ko chừng.

Đã đăng ký xong hết rồi bác Gùa, yên tâm nhé! he he giờ chỉ còn chờ ngày xuất phát thôi!

Hạng D
25/2/08
1.548
30
48
phuhaonguyen nói:
ruametocdo nói:

Đã đăng ký xong hết rồi bác Gùa, yên tâm nhé! he he giờ chỉ còn chờ ngày xuất phát thôi!
Hồ ứng tiền 2 áo cho anh nhe,lên đây trả gâp đôi hén:)

Hạng B1
18/10/07
62
0
0
www.google.com
Bác CuBom: Em vưà nộp 100 k vô tài khoản bác Nguyễn Hồ (ACB) đăng ký 1 áo size L. Bác cầm áo theo giúp em, tối thứ 7 em tới chào mọi người nhận áo nhé. Tks bác
Bác Nguyễn Hồ kiểm tra tài khoản giúp em nhé

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Cho mình hỏi tí !!!! nếu mình chỉ di tham dự buổi chiều cùng các môn thi đấu, đến giờ nhậu thì không dự được!!! hic hic thì mình nên làm thế nào??? nhờ các bác BĐH giúp đở tư vấn ! em có hậu tạ cảm ơn !! hê hê

Hạng D
17/8/09
1.948
131
63
46
SFC
chevol nói:
Cho mình hỏi tí !!!! nếu mình chỉ di tham dự buổi chiều cùng các môn thi đấu, đến giờ nhậu thì không dự được!!! hic hic thì mình nên làm thế nào??? nhờ các bác BĐH giúp đở tư vấn ! em có hậu tạ cảm ơn !! hê hê
Chevol mà từ vấn thì phải bắt bệnh mới dc... :D

Hạng D
12/6/09
1.714
5
38
Còn có 1 ngày nữa mà chưa biết điểm tập kết nữa ! Em đến trễ ráng chịu a nha ! hu hu.