Hạng D
18/9/11
1.475
29
48
Re:T7 hoặc CN tu6àn này mời các bác off lên hồ cá nhà e

of bên xe hơi vn đó bác,mà e cug hog rỏ là ai lun......

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
Re:mời các bác off lên củ chi

quangtin nói:
civic_1999 nói:
thôi có là mừng rồi BOY ơi...suống đi sẻ nói....
PS: ah! sẳn úp 1số hình hôm giải 4số 9 suống nhà e chơi
Có con xe này mới nè :D Của bác nào zị ta :p
Của Bác hai_dom đó! Bên hội offroad. Bữa đó có cả em navara đen nữa.

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48

mợ Trung đâu rồi,tuần này hứa suống nhà e,nay lặng tiếng lun là sao............

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48

mấy mợ bóng bàn đi nào........e đả đính chính lại hết ở trang! rồi

Hạng D
8/7/09
3.897
29
48
civic_1999 nói:
hiện tại e co kình doanh nhà hàng câu cá gải tri HẢI LONG VƯƠNG nếu bác nào thường xuyên đi câu cá sẻ bik đến wán nhà e,nó nằm ngay ngay cầu sáng hóc môn giáp ranh giửa củ chi và hóc môn...hiện tại e đả bàn với HT và HP tuần này hội mắc off DI Linh ( Bảo Lộc ),e có cái để nghị k0 bik mợ nào đồng ý k0,ý e là vậy sau khi chúng ta đi off chuyến Di Linh ( Bảo Lộc ) về,chúng ta làm cuộc off mini nho nhỏ suống nhà e và tổng kết thiệt hai của chuyến di Di Linh ( Bảo Lộc ) dc k0 các bác,các bác cứ bóng bàn đi nè.....e sẻ nghe ý kiến of mọi ng ợ

Ah! theo như các KIA chung ta đề ghi là dc giảm fải nói rỏ lun....e xin thông báo lun,riêng hội KIA chung ta khi suống hồ cá nhà e sẻ dc <span style=""color: #ff0000;"">giam 10% tiền thức ăn,và riêng e,e mới hội KIA chúng ta 1 thùng sinh tố ken.</span>....có mợ nào đống ý k0 ợ,lên tiếng cho e bik với nhe!
ah! hiện tai các bác có thể tham khảo giá cà thức ăn....địa điểm nới đến và tất cà chương trình sẻ có ở trang web

KiaFc sẽ chia làm 5 nhóm xuống off tại nhá xì vịt. mỗi nhóm cách nhau 5p.
Vậy thì có 5 nhóm sẽ được tặng 5 thùng sinh tố ken nhá.

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48
éc bác gấu lâu ngày k0 xuất hiện....bác mà xuất hiện là giết ng k0 tha........

Hạng D
15/5/10
1.597
1
38
47
goldbell nói:
civic_1999 nói:
hiện tại e co kình doanh nhà hàng câu cá gải tri HẢI LONG VƯƠNG nếu bác nào thường xuyên đi câu cá sẻ bik đến wán nhà e,nó nằm ngay ngay cầu sáng hóc môn giáp ranh giửa củ chi và hóc môn...hiện tại e đả bàn với HT và HP tuần này hội mắc off DI Linh ( Bảo Lộc ),e có cái để nghị k0 bik mợ nào đồng ý k0,ý e là vậy sau khi chúng ta đi off chuyến Di Linh ( Bảo Lộc ) về,chúng ta làm cuộc off mini nho nhỏ suống nhà e và tổng kết thiệt hai của chuyến di Di Linh ( Bảo Lộc ) dc k0 các bác,các bác cứ bóng bàn đi nè.....e sẻ nghe ý kiến of mọi ng ợ

Ah! theo như các KIA chung ta đề ghi là dc giảm fải nói rỏ lun....e xin thông báo lun,riêng hội KIA chung ta khi suống hồ cá nhà e sẻ dc <span style=""color: #ff0000;"">giam 10% tiền thức ăn,và riêng e,e mới hội KIA chúng ta 1 thùng sinh tố ken.</span>....có mợ nào đống ý k0 ợ,lên tiếng cho e bik với nhe!
ah! hiện tai các bác có thể tham khảo giá cà thức ăn....địa điểm nới đến và tất cà chương trình sẻ có ở trang web

KiaFc sẽ chia làm 5 nhóm xuống off tại nhá xì vịt. mỗi nhóm cách nhau 5p.
Vậy thì có 5 nhóm sẽ được tặng 5 thùng sinh tố ken nhá.

đừng chia nhỏ quá , em thấy 2 người 1 nhóm là hợp lí.....

Hạng B2
27/7/08
383
106
43
tommykid nói:
đừng chia nhỏ quá , em thấy 2 người 1 nhóm là hợp lí.....

Vậy là 2 người phải "ôm" hết thùng hả ta... 1 thùng là 24lon, mà 1 nhóm gồm 2 người, vậy người nhiu lon ta.... Lấy máy tính ra bấm cái coi...
Mình đăng ký Nhóm đi nha... thời gian thì anh em mình chốt sau, cách nhau 5, 10 phút cũng được mà...

Nhóm 1: em với bác Tommy Kid nha.
Nhóm 2 : Bác TommyBoy.. với.. em lun, được hông ta, chạy qua chạy lại cũng được mà...
heheheh

Hạng D
18/9/11
1.475
29
48
ơ e có nói là mọi ng đi từng nhóm đâu ta....chén đét ơi,kiủ nay banh thớt e thiệt rôi....mấy bác này chém ghê wa,ngôi coi mà lạnh run cả ng