• Total voters
    112
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113
em vote bác Lucsi. Xin các bác đừng vote em, ai có thiện cảm với em em đều hiểu cả nên không cần đưa em lêm poll. Xin bác tuando quẹt tên em ra khỏi danh sách vì thời gian sau này em chẳng có nhiều thời gian để đóng góp nên càng khoác nhiều hi vọng càng khiến em mất điểm nhanh hơn ( hiện giờ chắc cũng tiệm cận zero hihi), em cảm ơn tất cả.

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
Trong đây e đánh giá cao 2 người là cụbùi và vankhanhkptn.

Cho e góp ý một chút, chúng ta có nên dân chủ cho Bùi tự ứng cử hay cho người khác đề cử người xứng đáng ko (<span style=""color: #ff0000;"">ví dụ 10 ông đề nghị cụbùi thì ta nên add cụ bui vào)</span> ? Làm cái này giống như hội đồng quản trị (HDQT) đưa ra danh sách bầu chủ tịch HDQT bao gồm độc nhất ông A. CUối cùng ông A được 100% phiếu bầu. Cái này có số dư 3 người nhưng vẫn chưa phải danh sách của người bầu đưa ra.

hungthanh nói:
em đề cử Cụ Bùi
tymoty nói:
Em cũng khoái Cụ Bùi ... Nhưng ko có tên trong danh sách ???

E vote cụbùi nữa là 3 =)

Để e vận động hành lang cho Bùi:

Ưu: 1.Các thread cực kì đông người xem, comment.
2. Các bình luận sắc sảo, được nhiều người đồng tình.
3. Kinh nghiệm phong phú là thứ ai cũng nhận ra ở cụ bùi
4. Nhờ có cụ bùi nên nhiều ngươi khác mới biết về OS.<span style=""color: #ff0000;""> E tham gia OS nhờ vào đọc một bài post về kinh tế của cụ trên blog khác có kí tên CuBui OS </span>

Khuyết: 1. Khá thẳng tính và post hơi shock nhưng có thể hiểu được vì các post kia thiếu lịch sự và ném đá một cách hơi thiếu thiện cảm
2. Không giải thích kĩ, thấy nhảm là skip hay ignore.

Suy đi nghĩ lại, cụ bùi giúp rất nhiều cho OS đặc biệt là các bài viết về kinh tế kí tên CuBui OS. Mặc dù đã từng bị ban nick nhưng chúng ta hãy thực tế chút và phải thừa nhận cái cụ bùi đem lại cho OS nhiều hơn là cái phiền phức cụ bùi đem lại. OS có cụ bùi sẽ phát triển hơn.

Thân

Last edited by a moderator:
Tập Lái
19/8/12
4
0
1
Không quen biết bác vankhanhktpn mà cũng chưa từng gặp bác ấy, nhưng thấy những đóng góp của bác ấy cho OSFI và OS , nhất là những lần quên góp từ thiện, thì quả thực bác vankhanhktpn thật xứng đáng . Mợ Nangsg cũng rất xứng đáng .

Hạng D
26/10/10
1.678
13.830
113
Bầu cho bác Khánh để buộc chặt bác ấy với hội OSFI :D

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Bác tuando ơi, em chịu không dám làm gì cả (mặc dù em cũng không biết việc O.S.O.M là gì nữa); vì công việc năm nay khó khăn quá, cắm đầu xuống đất, không còn thì giờ nữa.
Cá nhân, em nể bác Khánh, tuổi đời, kinh nghiệm chiến đấu nhiều mặt trận đầu tư, uy tín đều xứng đáng.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.991
113
www.phindeli.com
lucsi nói:
Bác tuando ơi, em chịu không dám làm gì cả (mặc dù em cũng không biết việc O.S.O.M là gì nữa); vì công việc năm nay khó khăn quá, cắm đầu xuống đất, không còn thì giờ nữa.
Cá nhân, em nể bác Khánh, tuổi đời, kinh nghiệm chiến đấu nhiều mặt trận đầu tư, uy tín đều xứng đáng.

Hị hị, O.S.O.M không phải làm gì hết cả, chỉ là cái danh thôi bác à! Giống như nick hạng B, C, D, F.

@bvy: luật đã ban hành, sửa luật là không khả thi vào thời điểm này.

Status
Không mở trả lời sau này.