Hạng C
10/10/08
763
793
93
SG
Các bác ơi, đổi dùm em áo của bà cả thành size M nữ nhé. Trước đây em tưởng size dùng chung nam nữ nên đăng ký size S (là S nam đó) cho bà cả. Bây giờ thấy thành S nữ chắc vừa với F1 quá. hic

Hạng B2
29/6/09
490
0
16
34
Bác cho em đang ký một áo size XL, dạo này tướng em default quá. Chắc đẹp ngang ngửa bác thanhchoray

23/10/06
14.638
5.121
113
Karot nói:
Bác cho em đang ký  một áo size XL, dạo này tướng em default quá. Chắc đẹp ngang ngửa bác thanhchoray

Bác thích may kiểu áo bầu hay áo body? :cool:

Hạng C
21/4/07
992
133
43
Đả chỉnh theo yêu cầu của các bác

CarrotDad nói:
Các bác ơi, đổi dùm em áo của bà cả thành size M nữ nhé. Trước đây em tưởng size dùng chung nam nữ nên đăng ký size S (là S nam đó) cho bà cả. Bây giờ thấy thành S nữ chắc vừa với F1 quá. hic

Karot nói:
Bác cho em đang ký một áo size XL, dạo này tướng em default quá. Chắc đẹp ngang ngửa bác thanhchoray
Mời các bác SFC SG đăng ký đồng phục.

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Bác Bình đi làm sớm thế à?! Cám ơn bác nhiều nghe! Em sẽ chuyển danh sách này sang nhà cung cấp ngay trong hôm nay ạ!

Hạng C
21/7/09
991
1
18
phuhaonguyen nói:
Karot nói:

Bác thích may kiểu áo bầu hay áo body? :cool:

Áo bầu dạng lửng hở rún dành cho Quý ông bụng bự đang mốt bác ạ :D

Hạng B2
29/6/09
490
0
16
34
Ngực em đô nhưng cái bụng đô hơn cái ngực nên em chọn áo bầu cho chắc ăn.

@haonguyen: bác cứ enjoy chuổi ngày hạnh phúc áo body nhé, khi mà bác cưới vợ có nải có chuối thì bác nhớ tới tâm sự của em hôm nay...

@datphuongnam: em đăng ký một áo cho em thôi. Bà xã em hổng có đi off thường xuyên do ở nhà lo hậu phương

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/7/09
991
1
18
Karot nói:

@haonguyen: bác cứ enjoy chuổi ngày hạnh phúc áo body nhé, khi mà bác cưới vợ có nải có chuối thì bác nhớ tới tâm sự của em hôm nay...

@datphuongnam: em đăng ký một áo cho em thôi. Bà xã em hổng có đi off thường xuyên do ở nhà lo hậu phương

Áo bầu bác khỏi mua, bác đăng ký cái logo của hội thôi. khi nào off em mang tặng bác 1 cái áo bầu bận

23/10/06
14.638
5.121
113
baca nói:
Karot nói:

Áo bầu bác khỏi mua, bác đăng ký cái logo của hội thôi. khi nào off em mang tặng bác 1 cái áo bầu bận

áh! Bác Karot mặc váy bầu kìa! 

Lần đâu tiên trên OS có đồng phục áo bầu. Đề nghị bác thanhchoray, Giahy, BB... đăng ký nhanh, số lượng có hạn!