Hạng B2
14/12/09
201
0
0
AE nếu không thấy tên mình thì la lên nhé ...vì danh sach thực này cũng dài lê thê à
( Hồ đệ xem lúc nào có thời gian làm cái file cho gọn lại dùm -nếu không bác BB tổng kết dùm em cái )

Chú ý! Còn quá nhiều bác chưa đăng ký Size áo??? trong danh sách chưa đang ký size có cả 2 cha lãnh đạo và 1 mớ cây đa cây đề

STT-Nick Nam Nữ
  1. Hoangan 1L 1M
  2. Thanhchoray 1XL 1L
  3. Tèo 1L 1M
  4. Davis Tran 1XL 1S
  5. aikido1120 2 L (hix hix)
  6. cuccu2009 1L 1M
  7. SFC400 1XL 1L
  8. iamnofear 1L 1M
  9. Dtl1987 1L 1M ông cu em dạo này lặn hoi sâu ...đề nghị aikido moi lên dùm
  10. Carotdad 1L 1S
  11. Karot 1L 1M
  12. Colorpen 1M 1S
  13. DatphongNam (BB) 1XL 1L
  14. Namanhtranbui M M
  15. Datda - L M
  16. Teddy0201 L
  17. Giahy XL L
  18. Huythuanvu : XL L
  19. HL2000: XL M
  20. Atim M M
  21. Giaochi : L L
  22. Phuhaonguyen : M
  23. Cụ SL : XL S
  24. Playmonkey: M M
  25. Noel: L M
  26. Mackafe : M L
  27. Monster: M M .
  28. Huy115: XL L
  29. Manhodessa 1XL 1L
  30. ParejoXXX : XL S
  31. Clauded XXL M
  32. Thanhmap XXL
  33. Nama L M
  34. Huythanhtv 1L 1M
  35. Viettuan27 1XL 1 M bác xem lại chứ bác đăng ký áo cỡ của em là bác bơi đó
  36. Sờ tý ven : 1 L 1 M
  37. Sàigonketxe 1S 1S
  38. White mouse 1L 1L
  39. Monk2009 - 1 XL 1 M
  40. conchimnho 1L
  41. M6Convertible (Trung CarStar) 1XL
  42. Madlion L M
  43. Cu Bom L M
  44. Freelander XL M
  45. Kevinchen L S
  46. Khongnoiduoc 1L (cho em) và 1M
  47. Bachwww 1XL 1M

Các bác có tên trong danh sách phía dưới lên tiếng dùm em để chốt danh sách gửi lên cho bác Santa Lucia , đặc biệt trong danh sách có hai ông lãnh đạn nhưng chắc lãnh đạn khỏi phải nhắc nên em bỏ tên hai bác khỏi danh sách .
  1. Genesiss
  2. Dau bap
  3. Tommy2000
  4. Silver color
  5. Chemeford
  6. Huy Truong
  7. Muakisses -
  8. Mèo_ngo : học học chi mà bỏ cả đi on đi off chắc học để làm lãnh đạo mất
  9. Soirung
  10. Seaman
  11. Quangtin
  12. Vanganh
  13. VNquang
Hehe bác SL bớt nóng ..anh em ở xa có khi ít Online Off line được vfi vậy mấy bác đó em đặc cách ... Còn các bác cũ mà ít vô nhu Meo_ngo và Thanhmap em cũng đơn củ vì dù sao các bác cũng là thành viên lâu đời của SFC SG ,nhưng do hoàn cảnh đưa đẩy nên không vào cùng anh em được .
Bác Cucu hạn nhiệt dàum em , vì bác ít online nenn anh em cũng bỡ ngờ HP SL chưa nhìn thấy mặt

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
AE nếu không thấy tên mình thì la lên nhé ...vì danh sach thực này cũng dài lê thê à
( Hồ đệ xem lúc nào có thời gian làm cái file cho gọn lại dùm -nếu không bác BB tổng kết dùm em cái )

Chú ý! Còn quá nhiều bác chưa đăng ký Size áo??? trong danh sách chưa đang ký size có cả 2 cha lãnh đạo và 1 mớ cây đa cây đề

STT-Nick Nam Nữ
[OL][*]Hoangan 1L 1M[*]Thanhchoray 1XL 1L[*]Tèo 1L 1M[*]Davis Tran 1XL 1S[*]aikido1120 2 L (hix hix) [*]cuccu2009 1L 1M[*]SFC400 1XL 1L[*]iamnofear 1L 1M[*]Dtl1987 1L 1M ông cu em dạo này lặn hoi sâu ...đề nghị aikido moi lên dùm[*]Carotdad 1L 1S[*]Karot 1L 1M[*]Colorpen 1M 1S[*]DatphuongNam (BB) 1XL 1L[*]Namanhtranbui M M [*]Datda - L M [*]Teddy0201 L [*]Giahy XL L [*]Huythuanvu : XL L [*]HL2000: XL M [*]Atim M M [*]Giaochi : L L [*]Phuhaonguyen : M [*]Cụ SL : XL S [*]Playmonkey: M M [*]Noel: L M [*]Mackafe : M L [*]Monster: M M .[*]Huy115: XL L [*]Manhodessa 1XL 1M[*]ParejoXXX : XL S [*]Clauded XXL M [*]Thanhmap XXL[*]Nama L M[*]Huythanhtv 1L 1M[*]Viettuan27 1XL 1 M bác xem lại chứ bác đăng ký áo cỡ của em là bác bơi đó[*]Sờ tý ven : 1 L 1 M [*]Sàigonketxe 1S 1S [*]White mouse 1L 1L [*]Monk2009 - 1 XL 1 M[*]conchimnho 1L[*]M6Convertible (Trung CarStar) 1XL [*]Madlion L M[*]Cu Bom L M
[*]Freelander XL M[*]Kevinchen L S
[/OL]

Các bác có tên trong danh sách phía dưới lên tiếng dùm em để chốt danh sách gửi lên cho bác Santa Lucia , đặc biệt trong danh sách có hai ông lãnh đạn nhưng chắc lãnh đạn khỏi phải nhắc nên em bỏ tên hai bác khỏi danh sách .
[OL][*]Genesiss[*]Dau bap[*]Tommy2000[*]Silver color[*]Chemeford (con)[*]Huy Truong[*]Muakisses -[*]Mèo_ngo : học học chi mà bỏ cả đi on đi off chắc học để làm lãnh đạo mất[*]Khongnoiduoc[*]Soirung[*]Seaman[*]Quangtin[*]Vanganh[*]Bachwww[*]VNquang[*] [/OL]
Các bác mực màu xanh có thực sự cần đặt áo đồng phục hay không? vì quá ít khi Online or Offline?!
Đề nghị các bác chưa đăng ký Size áo cần khẩn trương đ/k để tiện việc đặt may ạ!

23/10/06
14.638
5.121
113
Cho cái deadline rồi chốt danh sách các bác lãnh đạn ơi! Cứ để vậy chờ em chờ đến bao giờ!:p

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
phuhaonguyen nói:
Cho cái deadline rồi chốt danh sách các bác lãnh đạn ơi! Cứ để vậy chờ em chờ đến bao giờ!:p

Đến hết ngày 26/4 đi Hồ! Sau ngày đó... nếu bác nào vẫn không đ/k Size áo thì coi như kg đặt.

Hạng B2
3/2/10
139
3
0
43
Nha Trang
Santa_Lucia nói:

STT-Nick Nam Nữ
  1. Hoangan 1L 1M
  2. Thanhchoray 1XL 1L
  3. Tèo 1L 1M
  4. Davis Tran 1XL 1S
  5. aikido1120 2 L (hix hix)
  6. cuccu2009 1L 1M
  7. SFC400 1XL 1L
  8. iamnofear 1L 1M
  9. Dtl1987 1L 1M ông cu em dạo này lặn hoi sâu ...đề nghị aikido moi lên dùm
  10. Carotdad 1L 1S
  11. Karot 1L 1M
  12. Colorpen 1M 1S
  13. DatphuongNam (BB) 1XL 1L
  14. Namanhtranbui M M
  15. Datda - L M
  16. Teddy0201 L
  17. Giahy XL L
  18. Huythuanvu : XL L
  19. HL2000: XL M
  20. Atim M M
  21. Giaochi : L L
  22. Phuhaonguyen : M
  23. Cụ SL : XL S
  24. Playmonkey: M M
  25. Noel: L M
  26. Mackafe : M L
  27. Monster: M M .
  28. Huy115: XL L
  29. Manhodessa 1XL 1M
  30. ParejoXXX : XL S
  31. Clauded XXL M
  32. Thanhmap XXL
  33. Nama L M
  34. Huythanhtv 1L 1M
  35. Viettuan27 1XL 1 M bác xem lại chứ bác đăng ký áo cỡ của em là bác bơi đó
  36. Sờ tý ven : 1 L 1 M
  37. Sàigonketxe 1S 1S
  38. White mouse 1L 1L
  39. Monk2009 - 1 XL 1 M
  40. conchimnho 1L
  41. M6Convertible (Trung CarStar) 1XL
  42. Madlion L M
  43. Cu Bom L M
  44. Freelander XL M
  45. Kevinchen L S

1. Genesiss
  2. Dau bap
  3. Tommy2000
  4. Silver color
  5. Chemeford (con)
  6. Huy Truong
  7. Muakisses -
  8. Mèo_ngo : học học chi mà bỏ cả đi on đi off chắc học để làm lãnh đạo mất
  9. Khongnoiduoc
  10. Soirung
  11. Seaman
  12. Quangtin
  13. Vanganh
  14. Bachwww
  15. VNquang
Các bác mực màu xanh có thực sự cần đặt áo đồng phục hay không? vì quá ít khi Online or Offline?!
Đề nghị các bác chưa đăng ký Size áo cần khẩn trương đ/k để tiện việc đặt may ạ!
câu này bác viết có dấu chấm hỏi nhưng em ko biết thật sự có phải là câu hỏi không và để biết có cần trả lời hay không ?

Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
cuccu2009 nói:

câu này bác viết có dấu chấm hỏi nhưng em ko biết thật sự có phải là câu hỏi không và để biết có cần trả lời hay không ?
Lý ra tôi không cần phải trả lời câu hỏi của bác nhưng tôi vì nghĩ rằng, bác đặt áo đồng phục của SFC làm chi trong khi bác không phải là thành viên của hội?! Hay do vì các bác phụ trách lập danh sách cập nhật chưa chính xác?!
SFC của chúng tôi là người thực việc thực, cần chất hơn là lượng. Kể cả những Nick đã đ/k làm thành viên nhưng không hề thấy xuất hiện Offline( ít nhất một năm một lần) thì chúng tôi cũng coi như không tồn tại trong SFC.Mong bác thông cảm nhé!

Hạng D
12/6/09
1.714
5
38
Santa_Lucia nói:
cuccu2009 nói:

Lý ra tôi không cần phải trả lời câu hỏi của bác nhưng tôi vì nghĩ rằng, bác đặt áo đồng phục của SFC làm chi trong khi bác không phải là thành viên của hội?! Hay do vì các bác phụ trách lập danh sách cập nhật chưa chính xác?!
SFC của chúng tôi là người thực việc thực, cần chất hơn là lượng. Kể cả những Nick đã đ/k làm thành viên nhưng không hề thấy xuất hiện Offline( ít nhất một năm một lần) thì chúng tôi cũng coi như không tồn tại trong SFC.Mong bác thông cảm nhé!
Bình tỉnh bác SL ơi ! hi hi

Hạng B2
3/2/10
139
3
0
43
Nha Trang
Santa_Lucia nói:
cuccu2009 nói:

em thì chỉ nghĩ đơn giản thế này :
1. Cái cách mà Bác đặt câu hỏi với những nick mực xanh và cũng như cách bác trả lời comment của em như thế nào thì để mọi người khác tự đánh giá, em cũng ko mún bàn tới.
2. Nếu Bác cảm thấy cái nick của em có chổ nào không người thực, việc thực thì Bác cứ góp ý cụ thể, tuy nhiên nếu nói chung chung thế thì e rằng vơ đũa cả nắm Bác ạ.
3. " Kể cả những Nick đã đ/k làm thành viên nhưng không hề thấy xuất hiện Offline( ít nhất một năm một lần) thì chúng tôi cũng coi như không tồn tại trong SFC " : Bác nói câu này thì sẽ có 1 số người trong SFC sẽ bùn đấy Bác. Mọi người trong hội, nhóm nói chung gặp gỡ, chơi với nhau vài năm là ít, bác lại phát biểu "coi như không tồn tại". Em chỉ lấy 1 ví dụ , ai trong chúng ta em nghĩ cũng có ít nhất 1 người bạn khá quen thân nhưng ít được gặp, vì 1 lý do, hoàn cảnh nào đó, chằng nhẽ 1,2 năm không gặp thì xem như không tồn tại sao Bác !.