Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Tình hình là rất tình hình :)
Chương trình thì BĐH đã có.
https://www.otosaigon.com/threads/c...g-uy-ban-an-toan-giao-thong-quoc-gia.8644370/
Kế hoạch nhận áo kỷ niệm dành cho 10 cá nhân đầu tiên của chi hội tham gia chương trình đã có :)

Em hưỡn nên mở thớt này để các bác nhanh nhanh vào đặt gạch tham gia chương trình và nhận áo kỷ niệm với các điều kiện và thông tin sau:

- Thời gian: 8:30 - 10:00, ngày 07/02/2015
- Địa điểm: KIA Phú Mỹ Hưng (Nguyễn Văn Linh)
- Trang phục: tùy chọn nhưng thành viên đến dự cùng xe Suzuki (4 bánh nhé :) )
- Quyền lợi: nhận áo kỷ niệm (yêu cầu báo size áo), chụp ảnh lưu niệm cùng với OS & UBATGT Quốc Gia

Sau khi tham dự chương trình, chúng ta có thể thẳng tiến đến nhà OSOM Tuansteel để tham gia công tác chuẩn bị cho "Đêm Tất Niên và Nấu Bánh Chưng Truyền Thống" của chi hội.

Các bác vui lòng đặt gạch tại đây. Vì em và bác ChauhungVNPT chạy xe Ford nên xin xếp vị trí thứ 11 & 12 ạ :)

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Em nói thêm là chương trình cần 10 xe của mỗi chi hội. Tập trung tại địa điểm như bác fiatsaigon đã cập nhật. Để đi đến địa điểm này các bác đi theo đường Nguyễn Tất Thành Q4 sau đó qua cầu Tân Thuận 2 và rẽ phải vào Nguyễn Văn Linh. Showroom Kia nằm trên đường này và cách cầu Tân Thuận 2 khoảng 1km và xung quanh có vài quán cafe cho các bác chờ đợi. Các bác có thể đi theo các hướng khác để đến showroom này tuy nhiên do đường NVL có dải phân cách cứng nên theo hướng nào các bác cũng phải quay đầu tại điểm đổ dốc cầu Tân Thuận 2 để vào nhé.
Đây là chương trình hợp tác giữa OS và UBATQG về nội dung Không uống rượu bia khi lái xe. Các bác đăng ký vui lòng cung cấp giúp em size áo để BTC tặng.
Rất mong sự hưởng ứng của các bác.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Tham gia chương trình "không ưống rịu bia khi lái xe" sau đó lái xe đi uống rịu bia. hehe

Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Tham gia chương trình "không ưống rịu bia khi lái xe" sau đó lái xe đi uống rịu bia. hehe
Dạ chỉ lái xe đến nhà Tuansteel để "tham gia công tác chuẩn bị" thôi bác Zinger10 ới ời :p!

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
He...he...em đủ điều kiện tham gia...
Mà buổi sáng thứ 7....si ngỉ..si nghỉ

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chương trình này rất có ý nghĩa nên em kêu gọi các bác hãy tham gia nhé. Ít ra thì cũng có tác dụng ngay chính mình trước khi quyết định xách vợ 2 ra khỏi nhà để đi tiếp khách.
Riêng bác Zinger10 yêu cầu bắt buộc phải có mặt nha :D.

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Hổm đi Hodota, mới 6h ổng có mẹt ở Sì Gòong rùi...
Sáng thứ 7 công ty em còn làm việc mà Bác...
Đi chơi thì xin nghỉ được òn vụ này thì...si ngỉ..hi.hi...
@Lovecar: em chưa thấy số 1.2.3...mà Bác đăng ký 13 là seo?:3dcuoi:

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Sáng thứ 7 công ty em còn làm việc mà Bác...
Đi chơi thì xin nghỉ được òn vụ này thì...si ngỉ..hi.hi...
@Lovecar: em chưa thấy số 1.2.3...mà Bác đăng ký 13 là seo?:3dcuoi:
Thì xin nghỉ lên off bánh chưng chứ. Ngày này chi hội off bánh chưng mà. Tập trung ở đây đến 10h xong là đua lên nhà tuansteel luôn.

• Like
Reactions: fiatsaigon