Hạng D
8/11/04
3.249
2.230
113
Vài tấm bình minh của nhóm hầu các bác, với công cụ tác nghiệp :) cơ mà đường truyền via 3G Vinaphone hơi yếu nên ko load hình cho anh Fiat thèm chơi đươc :) kaka
Ác như cá thác lác...
Thôi bỏ Ếch thăm Phây vậy :p

• Like
Reactions: BCBT
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chào các bác!
Vậy là chuyến offline đường dài cuối hè Về Miền Tây cũng đã hoàn tất. Kết thúc chặng hành trình hơn 700km rong rũi với nhiều kỷ niệm khó quên.
Thay mặt BĐH, BTC em chân thành cảm ơn sự tham gia của tất cả các gia đình thành viên đã tham gia, sự có mặt của các bác và gia đình mới chính là sự thành công của chuyến off. Cảm ơn các bác thành viên BTC: LÉP, Danhhuynh, Hiệp_TM, Tuansteel, Phuccao, BCBT, Hà Nguyễn, Lê Phương đã hỗ trợ cùng em trong suốt chuyến off vừa qua. Cảm ơn nhà tài trợ suzuki world, cty inox Việt Hà, bác suzukiTHD, Phuoc84 đã có những phần quà tài trợ, đóng góp ủng hộ cho chuyến off.
Trong khả năng có thể của em chắc chắn việc tổ chức không thể không có thiếu sót. Rất mong các bác, các gia đình thông cảm bỏ qua và tiếp tục đồng hành cùng em và chi hội SuFC Otosaigon trong những chuyến off sau.
Hình ảnh của chuyến off các bác vui lòng post tập trung vào thớt bên dưới và fan page Chi Hội Sufc trên facebook nhé:
https://www.otosaigon.com/threads/hinh-anh-chuyen-offline-24-7-cua-chi-hoi-sufc-ve-mien-tay.8678545/
Cảm ơn các bác.
chauhungvnpt