Tập Lái
24/10/06
37
12
8
Các bác cho em hỏi mức độ tiêu thụ nhiên liệu của Colorado ntn ạ?
Em đang lăn tăn bản High Country mấy bác mới đăng ký cho em hỏi lăn bánh tổng chi phí hết bn ạ?

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.017
113
Em đang lăn tăn bản High Country mấy bác mới đăng ký cho em hỏi lăn bánh tổng chi phí hết bn ạ?
Tiêu thụ Colo khoảng 8,5l nha a, em có thể mang xe qua tận nhà cho a test và kiểm nghiệm thực tế luôn ạ.
Giá lăn bánh bản High Country trong tháng 2 này tầm 850 triệu tại tpHCM nha a.
Nếu đc em xin sđt liên lạc

Tập Lái
27/11/17
17
379
48
25
Tiêu thụ Colo khoảng 8,5l nha a, em có thể mang xe qua tận nhà cho a test và kiểm nghiệm thực tế luôn ạ.
Giá lăn bánh bản High Country trong tháng 2 này tầm 850 triệu tại tpHCM nha a.
Nếu đc em xin sđt liên lạc
Sale thì nên báo tiêu thụ nhiên liệu cho khách là ngoại ô, nội ô và hỗn hợp nhé a

Tập Lái
23/10/17
7
2
3
41
Mình thấy đi đường trường đo từ nha trang về tới bình dương khoảng 500k tiền dầu

Tập Lái
26/1/18
11
6
3
32
Bản HC chạy máy 2.8 mình không rành nhưng xe mình máy 2.5 nên chạy đường trường hết 5.7 lít, đường hỗn hợp hết 6.5 lít. Quan trọng là ở tay lái nữa, có người chạy đường hỗn hợp lên đến 11, 12 lít nên cũng ko đưa ra con số chính xác được.

Hạng B2
4/11/17
143
41
28
31
xaydungminhthinhphat
Xin chào các bác, em xin được mạn phép chia sẽ một thông tin bổ ích cho xe bán tải Colorado nhà mình nhé. Hiện tại, hàng ghế sau của xe colorado được thiết kế thẳng đứng nên rất mỏi lưng nếu đi xa sẽ là một điều kiện bất lợi để chở gia đình và người thân vì đó mà bên công ty của em đã nghiên cứu và cho ra giải pháp: ĐỘ GHẾ NGẢ BĂNG SAU XE BÁN TẢI rất cần thiết cho xe của mình đó ạ.
Mời các bác tham khảo thêm dịch vụ độ ghế ngả xe bán tải của Ô tô Tuấn nhé.