Hạng C
27/12/09
812
6
18
Thanh Hóa - Sài Gòn
Cám ơn các bác nhiều. Trao nhiều quá nên lúc nào em cũng phải nâng gấu nhà em vì nặng quá sợ đi không nỗi :D:D:D
hôm nay em mới tạm ổn. tưởng tổ chức xong là xong hóa ra còn mệt hơn lúc tổ chức

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
dothanhchung nói:
Cám ơn các bác nhiều. Trao nhiều quá nên lúc nào em cũng phải nâng gấu nhà em vì nặng quá sợ đi không nỗi :D:D:D
hôm nay em mới tạm ổn. tưởng tổ chức xong là xong hóa ra còn mệt hơn lúc tổ chức
Úi cha, bị hành hạ vật vã mãi giờ mới nổi hả bác:D:D:D:D:D( ước gì mình được như anh ấy
) Nổi rồi thì rì pót nốt ảnh lên đi bác, em mải ăn nên chỉ có bấy nhiêu thui.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
@khổ chủ: nhớ ngày xưa, làm đám cưới xong, ox của mợ la lên giữa cuộc họp lại mặt đông đủ quan viên 2 họ: "Lần sau ai có cưới tôi thì cưới, tôi không cưới ai nữa đâu". hihi, thế mới biết nỗi lòng chú rể, đời nào cũng chẳng khác nhau.
Chúc mừng và chúc sức khỏe 1 lần nữa.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Chúc mừng đôi uyên ương nhé,
Sorry chú rể nhé bữa đó em bận không tham gia được, Em đoán cái màu đỏ là thiệp mời của lão Quívip nè..... kẻ trong lồng muốn ra, kẻ ngoài lồng lại muốn vào hi hi....

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
miumiusg nói:
@khổ chủ: nhớ ngày xưa, làm đám cưới xong, ox của mợ la lên giữa cuộc họp lại mặt đông đủ quan viên 2 họ: "Lần sau ai có cưới tôi thì cưới, tôi không cưới ai nữa đâu". hihi, thế mới biết nỗi lòng chú rể, đời nào cũng chẳng khác nhau.
Chúc mừng và chúc sức khỏe 1 lần nữa.
Em thấy khoẻ re mà Mợ :D

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
inctran nói:
Chuc mung HP
Ai là HP ra nhận lời chúc mừng đê. Cũng bõ công đứng đường, treo biển tuyển vợ kể từ ngày nảo ngày nào.