Hạng B2
17/5/14
51
8
8
34
Với em Hilux thì cứ phải 2 cầu số sàn có số chậm, khoá vi sai, vào số chậm leo lên lề cũng chỉ nhả côn chứ bán tải bây giờ toàn số tự động 1 cầu sơn bóng nhẫy thế kia thì đi được đến đâu. Bên Thái thì em thấy họ chuộng loại ca bin đơn để chở hàng và hoán cải thành xe chở người. Ở mình bán tải đi thay xe con.

Hạng C
15/5/14
43
2
8
Với em Hilux thì cứ phải 2 cầu số sàn có số chậm, khoá vi sai, vào số chậm leo lên lề cũng chỉ nhả côn chứ bán tải bây giờ toàn số tự động 1 cầu sơn bóng nhẫy thế kia thì đi được đến đâu. Bên Thái thì em thấy họ chuộng loại ca bin đơn để chở hàng và hoán cải thành xe chở người. Ở mình bán tải đi thay xe con.
AT bản đủ, cầu chậm đấy thây, có điều ra biển 1 củ. Vã nhưng đang dịch ko dám xuống chiền. Cabin kép chở hàng kém nhưng nó đa năng hơn, vì ở ta mấy ai nhà mấy xe đâu

Hạng B2
20/5/14
45
1
8
36
Trông ngoại thất cứng ra gì phết. Quan trọng tính năng thêm nhiều ko nhỉ

20/5/14
51
3
8
35
Quả hốc bánh và quả đầu xe phải nói là cực ấn tượng, tốt quá Hilux ơi:D. Sau này lắp thêm quả phụ kiện súng chống tăng bằng nhựa xám vào thì cực độc nuôn :D

Hạng B1
16/2/14
77
11
18
Trông cũng ổn áp. Ko như e bán tải Mazda, nhìn đã thấy nản với ngoại hình nữ tính@@

Hạng B2
7/5/14
51
2
8
AT bản đủ, cầu chậm đấy thây, có điều ra biển 1 củ. Vã nhưng đang dịch ko dám xuống chiền. Cabin kép chở hàng kém nhưng nó đa năng hơn, vì ở ta mấy ai nhà mấy xe đâu
mỗi nơi mỗi khác, nếu cùng dòng tiền chắc bán tải đi vẫn chất nhất

Hạng B1
4/4/13
676
4
18
Trông mã có vẻ ngon chả biết sức khoẻ thế nào hay vẫn yếu sinh lí như trước:))

21/5/14
47
3
8
34
Giám đốc mới có khác, ra nhiều mẫu mới thật, mà con này nhìn ngoại thất thì ngầu đẹp, mạnh mẽ, còn nội thất ko đúng gu em lắm

Hạng C
7/3/13
38
2
8
Bản cao nhất hình như hơn 800, thấp nhất hơn 600 thì phải. E nhớ mới đọc mấy hôm trước ở đâu ý. Giá tầm này em thấy hơi cao tí :))))