Hạng B1
1/9/06
69
1
8
RE: Mời các thành viên OS từ miền Trung vào đây ...

Về mặt thời gian em đã cố gắng sắp xếp vào chiều tối, khi mà mọi người đi tham quan các điểm về. Các bác mà đi biển đêm và ngắm nha trang về đêm nữa thì tuyệt .....cú mèo nhé. Hưởng ứng nào!!!

Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM

bác chim ơi !thế lệ phí ai ra tới nơi thì trình diện, nhận chương trình & địa điểm tập kết và đóng luôn bác nhể ? kg lẻ đợi lên xuồng mới gom ...:D

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

cho em hỏi 30/4 này có bác nào đi Đa lạt khg vì em có kế họach đưa gia đình lên đó trốn nắng sài gòn

Hạng B1
1/9/06
69
1
8

Thienphu_74: Chắc chắn các bác phải đến Nha trang trước ngày 30/4 rùi. Mình tổ chức Cafe trước và tiến hành luôn. Nhưng em thấy sao có vẻ ít bác quan tâm quá hỉ. Bác Ogxd đâu mít rùi, cho em biết ý kiến đi chứ

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

Chào các Bác:
Nhân dịp 30/4 và 1/5/2007, thể nào cũng có các AE đi du lịch tại Nha trang. Nhân dịp này, em có ý muốn tổ chức 01 buổi offline tại Nha trang vào ngày 1/5. Buổi offline này nhằm vừa tổ chức cho AE gặp mặt, vừa tạo điều kiện cho mọi người tham quan luôn nên em dự định tổ chức ở ngoài đảo Con sẻ tre.
Thời gian:16h30 ngày 1/5/2007
Địa điểm: Đảo Con sẻ tre
Chương trình:Đón khách tại cảng Cầu Đá, đi tầu ra đảo. Tổ chức giới thiệu thành viên, tắm biển đêm và ngắm Tp Nha Trang khi lên đèn. Ăn hải sản tại đảo và ra về lúc 22h.
Kinh phí: 150.000 Đ/01 người (Chưa bao gồm bia nhé, bia đoàn sẽ mang theo vì ra ngoài đó đắt lắm).
Các bác thấy được, thì cùng hưởng ứng nhiệt tình đi.

bác Chim ơi, em có mặt nha bác. em về đến Nha Trang vào 28/04. Hy vọng sáng 29 sẽ offline cà fê với các bác. [8D]

Hạng D
30/10/06
1.388
26
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: Chim ung

Chào các Bác:
Nhân dịp 30/4 và 1/5/2007, thể nào cũng có các AE đi du lịch tại Nha trang. Nhân dịp này, em có ý muốn tổ chức 01 buổi offline tại Nha trang vào ngày 1/5. Buổi offline này nhằm vừa tổ chức cho AE gặp mặt, vừa tạo điều kiện cho mọi người tham quan luôn nên em dự định tổ chức ở ngoài đảo Con sẻ tre.
Thời gian:16h30 ngày 1/5/2007
Địa điểm: Đảo Con sẻ tre
Chương trình:Đón khách tại cảng Cầu Đá, đi tầu ra đảo. Tổ chức giới thiệu thành viên, tắm biển đêm và ngắm Tp Nha Trang khi lên đèn. Ăn hải sản tại đảo và ra về lúc 22h.
Kinh phí: 150.000 Đ/01 người (Chưa bao gồm bia nhé, bia đoàn sẽ mang theo vì ra ngoài đó đắt lắm).
Các bác thấy được, thì cùng hưởng ứng nhiệt tình đi.

Em cũng đang dự tính đưa cả nhà đi Nha Trang đợt này, em nhiệt liệt hưởng ứng chương trình, nhưng có hơi thácư mắc là sao không ngủ lại đảo luôn cho nó khí thế bác chimung nhỉ ? :)

Hạng B1
1/9/06
69
1
8

Ngủ tại đảo thì tiện nghi không đc đầy đủ, nên em sợ các bác có con nhỏ không đảm bảo sức khoẻ cho ngày hôm sau tiếp tục hành trình thôi. Còn riêng em thì cứ gọi là vô tư...nhậu thì từ từ...sáng dậy lừ khừ...

Hạng C
18/12/06
588
447
63
49
tp : HCM

nói tới nói lui hình như mới có mấy bác hưởng ứng là sao ?....là sao ?....

confirmed
Hạng D
1/4/05
1.615
17
38
46
www.otosaigon.com

@ Bác Chim: bác tóm lại và lên danh sách luôn đi, ở Nha Trang cũng được 4,5 người gì đó rùi. Em và Hamzui về nữa là 2. Còn 1 số bác từ nơi khác nữa. [8D]